Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu amenigandisha kituo cha BASI(STENDI)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Adharusi, May 28, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,124
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Yamenikuta wana MMU jana nilikua na ahadi na mpenzi wangu baada ya kunimiss mwaka mmoja na nusu,tokea mwaka 2010 Disemba,,jana tulitaka kupasua raha..daah..!
    Nimefika Dar ninamwezi sasa,mimi nafanya kaz MKOANI..na Demu wangu anafanya kazi Dar Hotelin(posta-mafuta house)alikua zanzibar mwaka jana.mwaka huu kahamia Dar..nilipofika nilikua nimeenda mikoa ya kusin..nilikua Bize kidogo..juzi akaniambia jumapili atakua free..tuonane,kuanzia asubuhi saa moja..nikamwambia poa..tukatana ZAKHEM mbagara kuna eneo liko poa sana(MINAZI INN),akasema poa.
    Asubuhi nimetoka Sinza nikaenda Mbagara..nilipofika..nikapiga simu yake haipatikan..kuanzia saa moja mpaka saa kumi na mbili..nikatuma msg..ili simu ikiwa Hewan inionyeshe..saa moja ndo ikanionyesha msg ikawa delivad..mara akawa ananipigia..nikapokea(maongezi)
    *mimi-vp ongea?
    #Demu-mambo,samahan mwenzio nimepata matatizo
    *mimi-matatizo gani?
    #Demu-nilikamatwa na polisi..nikaweka ndani
    *mimi-Polisi,polisi,Polisi..sababu,na kituo gan..na kosa lako.
    #Demu-kituo ubungo,sababu,,keshia mwenzangu katoroka na Hela..ndo nikawekwa ndani.
    *mimi-Huko wapi sasa hivi,nitakupigia nikifika nyumban(nilikua k/koo..naenda sinza saa mbili usiku)
    #Demu-nipo mbagara kizuia,nipo na mama ndo kaniwekea Dhamana..naenda nyumban Mbagara kingugi
    *mimi-nimefika home saa 4..usiku..nikampigia demu mara 5,hapokei,,mara ya sita kapokea bint mwingine..akaniambia mwenyewe amelala,nikamjibu kwa Hasira nikamwambia KOMAA!!!!mwambie mwenye simu asipopokea simu hii,iwe mwanzo na mwisho kunipigia simu,akakata simu,nikapiga tena Akapokea demu wangu mwenyewe,nikamuuliza kwa nini..ujapokea simu..akaomba samahani..nikamwambia niambie ukweli..ulikua unatumika wapi(kugogwa)niambie kituo gani ulikua ubungo..(urafiki Au UBT)..akasema Urafiki..nikamuuliza kwanini Ubungo isiwe Centre au ostabey,akakwama..nikamuuliza mama yako nani alimwambia,akadai niliwapa namba polisi,unajua kua jumapili ukiwekwa ndani kutoka mpaka juma tatu(leo)..akabaki kimya..nikamwambia niambie ukweli..nikamwambia kesho naenda Urafiki kuuliza..na kuna mshikaji wangu nitamuuliza anafanya kazi hapo..ila wewe umjui..akabaki kimya..nikakata simu..nikampigia simu mshikaji..mshikaji akaniambia hakuna jambo kama hilo..mara demu akanibip..nikampigia..akaniambia oooh samahan sikukamatwa na POLISI..naomba leo nikotoka kazin nije nikuone (Saa nane mchana)tuongee vizuri..niliogopa kukuambia.
    =Wanajavi mnisaidie..hainiumi kugogwa na watu wengine..inaniumiza kutonipa Taarifa..Nikaa sana kituoni..mpaka saa sita mchana..nikaamua kuendelea na mambo mengine
    "Vox Populi,Vox dei"
     
  2. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kaka usijiumize kichwa na kimeo kama hicho, achana naye inaonekana ana jamaa wengine kibao ukiachilia mbali wewe, au ni mke wa mtu au ana mahusiano tight ndio maana ikabidi akudanganye..pia anaonekana ana tamaa sana maana hataki kukupoteza, na wakati huo huo ana wengine huko...kaa naye mbali anaweza hata kuua mtu huyo...Omba Mungu atakujaalia mtu unayemhitaji katika maisha yako (kama unahitaji mke) na si milupo kama hiyo...pole sana, kuwa makini mjini matapeli ni wengi sana!
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    hivi sa nyingine hawa mabinti inakua shida hivi kuwapata.?? mbona mi haintokei.. pole sana kaka ila hao viumbe wapo wengi mjini sijui kwanin unakomaa na mmoja
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yani kaka una subra sana mie naona ningesubiri saa ingetosha na wala nisingempigia cm wala nini ndio tungekua tushamalizana yeye ndio apige ajieleze ilikuwaje,asikumize kichwa wako tele wasokua na vituko kama vyake na wana nyenyekea wanaumezao, mwambie kama amepata bwana aende asijeakachelewa.
     
  5. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    wew mwenyewe pia unamatatizo, tafuta mkeo uoe achana na tabia ya kurukaruka hovyo utakufa kabla ya wakati. Huyo dada aendelee kukudanganya hivyo hivyo. Mnataka ku2mia wanawake kama vyombo vya starehe! km ungemfanyia wewe ingekuwa kawaida lkn kwakuwa umetendewa wew umegeuza kua ni issue ya kujadili!
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    hakutaki na habari ndio hiyo, songa mbele unadhani ni rahisi kukaa bila kitu miezi yote hadi ikazidi mwaka.

    usijisumbue kumtafuta anashindwa kukuambia, au ndo ana balansisha akiacha huko wewe uwepo bado. sio mpenzi wako huyu umeshaachwa.

    acha kumtafuta. magonjwa yamejaa na hujui kama ni anaruka na wengi au la.
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Inanikumbusha story ya figanigga aliyekutana na mdada kupitia jf,akapewa miadi wakutane zanzibar,mzee wa mia si kafunga safari,kufika znz hola,mdada anamwambia yuko arusha,kaaaazi kweli kweli.
    Pole sana mtoa mada,kaza roho lakini mtaka cha uvunguni......
     
  8. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mkuu kuwekwa standi toka asubuhi hadi saa sita na uongo wa kukamatwa bado tu unamfikiria kichwani mwako? Hapo hauna chako kabisa sizani mtu aliyecommitted kwako anaweza kukufanyia kitu kama hiki bila ya taarifa, kama kukamatwa wewe ungekuwa mtu wa kwanza kukutaarifu ukamwekee zamana.
    No way mpe muda kumsikiliza sababu zake, mwisho wa utetezi unammwaga live bila chenga.
     
  9. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi wanaume wengine mkoje, yaani demu anakuweka masaa kibao halafu anakupiga fix we bado umo tu unapoteza vocha zako za ngama, tambaa chukua totoz zimejaa kitaa.
     
  10. piper

    piper JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli mabinti wengine pasua kichwa bro. hapo inatakiwa uwe na akili kumkichwa

        • :spit:





     
  11. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nami naunga mkono kuwa amsikilize kama alivyoomba huenda hakuna jambo lolote serious. Mpe nafasi, please. Ukionana naye utaweza kuamua kama ana sababu za kushibisha au la.
     
  12. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    utaendelea kuganda mpaka utatii akili
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Nimejistukia nazeeka! And too bad it aint fun!
     
  14. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimependa pisitivity yako arif,ingekuwa sharo b,angeshaangusha mvua ya machozi...
     
  15. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Achana naye huyo atakusumbua,alishazoea kua na wengi pengine wewe ni watatu au wanne.wapo wengi ila kua makini usiingie kubaya kuliko hapo.
     
  16. k

    kabye JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole bro. mi mwenyemwe nilishakutana na issue kama ii but mimi nilimfata demu mkoani alipokuwa ana fanya kazi kufika akajificha ata kwakwe akunionesha, ni kalala guest keshoyake morning nikageuza na sim no yake ni kafuta.
     
  17. k

    kabye JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inshort achananae uyo malaya tu
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ningekuwa ni mimi mh nisingeumiza kichwa hata kidogo.....
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    mkuu inauma sana,cha msingi ni kuchukua the right measures.it depends na jinsi unavyo mfeel.it seems kuna mtu ana strong feels nae,na jana ndio ilikuwa siku ya kushinda nae,at the same time alitaka akumbushie na wewe.pole mkuu
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    kumbe mapenzi ya iusubiriana vituoni bado yapo.....
     
Loading...