Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpare na pesa benki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Nov 25, 2007.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 25, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna Mpare mmoja anaishi karibu na Benki, baada ya kushawishiwa kwa muda mrefu na ndugu na marafiki zake aweke pesa Benki kwa usalama wa pesa zake, kwa taabu sana akakubali kuweka pesa Benki. Kuanzia siku hiyo alizoweka hizo pesa, usiku kucha anakesha dirishani na filimbi mdomoni, kila akipita mtu karibu na hiyo Benki, Mpare wa watu anapiga filimbi kuwaamsha walinzi piii... piiiii....! Wote woga anaogopa, asije mtu akaiba pesa zake.
    kuda deki...
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ha hahah haaaa nice idea hiyo tukipata watu hawa arnd the banks yafaa sana
     
  3. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2007
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabenki yakipata wapare kama hawa hawataitaji tena walinzi!!
     
Loading...