Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

moyo u mpweke ..................

Discussion in 'Love Connect' started by b2k, Sep 3, 2012.

  1. b

    b2k Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wanajamvi.
    Mimi ni binti wa kike, ambaye moyo wangu u mpweke. kwamara ya kwanza najitokeza jamvini kumtafuta rafiki wa kiume mwenye nia ya dhati ya kuwa na mahusiano ambayo yatalenga kuja kuwa wachumba na hatimaye mume na mke. Kujitokeza kwangu hapa ni kwakua ninaimani na jamvi hili kwamba naweza kumpata GT wa ukweli.
    wasifu wangu wa ndani na nje ni kama ifuatavyo.
    wasifu wa ndani:-
    mtaratibu sana, mwenye huruma, nina nidhamu, siyo mtu wa maneno mengi wala sipendi malumbano, mcha mungu, nina kiasi,ni mstahimilivu na mkarimu.

    wasifu wa nje:-

    mrefu cm 156, mwembamba kiasi, low cut, natural black, sipend kujipamba kwa mwonekano wavitu vya nje,nadhifu sana, ninajitegemea kimaisha na pia ni leftee.

    sifa nyinginezo:-
    umri-28 yrs
    kazi- mwanajeshi cheo LT
    elimu- BAGEN & PGDLP
    Dini- mkristo
    kabila- chagga(machame)

    sifa za mwanaume:-
    umri- 30-35 yrs
    kazi- yeyote ila awe raia
    elimu- degree itapewa kipaumbele
    dini- mkristo
    kabila-lolote lile.

    sifa nyinginezo za mwanaume:-
    awe raia ( asiwe mjeda hii ni msisitizo), awe mwenye moyo wa upendo wa hati na ambaye atakubali kunifundisha juu ya kufanya tendo la ndoa. Ila pia ajue hatutafanya tendo la ndoa hadi tufunge ndoa, na binafsi sijawah kufanya kabisa.

    Nb- tuwasiliane kupitia pm na pia hatutatumiana picha katika hatua za awali, baada ya kuridhika katika pm ndipo njia nyingine kama email zitafuata na hata kupanga kuonana kwa macho.
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mungu akutane na haja ya moyo wako.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nimependa uandish wako sana b2k. hadi ietamani kama ningekuwa na kaka.je naruhusiwa kukutongozea? yaani kam nina kaka anayetaka mke?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    eeeee gfsonwin unataka kuwa kuwadi....... mwambie kaka yako aanze kutuma PM fasta
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    kila la heri b2k
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. fukunyuku

    fukunyuku Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    utapata mamii ila mwenye degree ndio kazi
     
  7. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utanitaka mie? Sifa zangu
    1. Nina miaka 62 (retired but not tired)
    2. Sijawahi kuoa ila nina watoto 5 ( mama tofauti)
    3. Ninafanya kazi katika chuo kikuu kimoja dar (kwa contract) kwa mhadhiri msaidizi ( assisstant lecturer)
    4. Nina nyumba moja (kigamboni) na nina usafiri wangu binafsi
    Nipo tayari kufuata masharti km utasema yes.........
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kheee? hakuna kutumiana picha hatua za awali kisa? jamani mi naogopa wanawake wajeda, maana ukimtibua utakurukisha kichura huyo mpk ukome... mimi nitulie tu na mamaa charminglady wangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nina vigezo vyote, ni-pm tuendelee.
     
  10. b

    b2k Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana
     
  11. b

    b2k Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante endelea kuniombea.
     
  12. b

    b2k Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakushukuru sana hata kwa kupost haya. Binafsi wewe sitakuweza kwani umri umekwenda sana na hao watoto uliozaa wanatosha kabisa. mimi sina nyumba wala gari lakin siyo vigezo vyangu kwa sasa.
     
  13. b

    b2k Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ndo maana nataka raia ili ujeda wanu uishie kazini nikirudi nyumbani niwe raiatu kama mume wangu. picha kwangu hazina maana manake simkubali mtu kwa sura ya kwenye picha. nataka nimkubali kwa sura yake aliyonayo.
     
  14. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,183
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri dada afande utampata tu mwenza wako
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    62 na 28 wapi na wapi jamani khaaa!
    b2k all the best dearest!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. b

    b2k Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amen nawe pia ubarikiwe.
     
  17. b

    b2k Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante sana kaka mpitwaga.
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    tulizana huz!
    b2k kila la heri. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Amen mpendwa!
     
  20. Toria

    Toria JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 1,181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hiv unaeza kupata mume/mke mwema humu mitandaoni?binafsi inakuwa ngumu kuamini bt kama ukifanikiwa u2pe feedbak labda na wengine watatumia njia kama yako kupata wenzi
     
Loading...