Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moja ya vitu matata kabisa ndani ya jiji

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, May 15, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,048
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli pametulia.
    -Barabara Nzuri,
    -Green revolution, miti ya kumwaga
    -Zaid sana...kuna Tangazo la Salama Kondo, UKISHINDWA KUJIZUIA TUMIA SALAMA KONDO!

    wAPI HII, Shekilango?
     
  3. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,048
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    ASANTE KWA MCHANGO WAKO , HAPA NI SAM NUJOMA ROAD PEMBENI NI MLIMANI CITY, PICHA IMEPIGWA KUTOKA JENGO LINALOITWA MAWASILIANO TOWERS angalia hapa http://www.skyscrapercity.com/showthread.php?t=1265595&page=2
    [​IMG]
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii picha yako ujaitolea maelezo ya kutosha inakuwa ngumu watu kuchangia
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,048
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    oh, mkuu , namaanisha kwa kuangalia picha hii unaweza kutambua vitu gani ambavyo kwa maoni yako ni vizuri na vinaathiri jamii yetu kwa ujumla, iwe kiuchumi kiafya au kivyovyote vile, kwa mfano mdau hapo juu amechangia uzuri wa barabara, uoto wa kijani, pia ukiangalia vizuri kuna hiyo mall ya mlimani city, kuna jengo la mikuntano na kuna nyumba nzuri nzuri huko nyuma ya mall, yaani unaweza kusema chochote kulingana na unavyoiona
     
  6. k

    kinyongarangi Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii barabara ilijengwa vizuri sana ingawa ilichukua mda mrefu na ikalete kelele nyingi. Kinyume cha hii ni barabara ya kilwa road ambayo ilijengwa kwa mda mfupi sana na sifa tele za uharaka. kwa sasa kilwa road imejaa undulations. Usimamizi wa kazi ndio kitu cha msingi bila kujali mjenzi wa barabara anatoka nchi gani ( sum Nujoma -contractor Mchina na Kilwa rd contractor -mjapani)
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    That is Sam Nujoma Road - the best road in Dar. The greenish vegetation cover; magnificent road junction (to Sinza makaburini), sky clear from fumes. Mind you, the thing which makes the green vegetation before the junction going to Mwenge is the Evapotranspiration of the University of Dar es Salaam. Look at those service roads!
     
  8. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,048
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    totally agree, thanks for your support and we welcome you at our tanzania sub forum at SSC , here you can enjoy a lot of photos about dar and zanzibar, tanzania tourism, and a lot of photos from diffenetent projects going on in tanzania.
    dar and zanzibar photo gallery
    Dar es Salaam and Zanzibar | Tanzania | City Gallery - Page 58 - SkyscraperCity
    tanzania tourism
    Tanzania Tourism - Page 16 - SkyscraperCity and Tanzania Tourism - Page 15 - SkyscraperCity

    tanzania roads and highway
    Tanzanian Roads/Streets/Highways/Expressways - Page 4 - SkyscraperCity and Tanzanian Roads/Streets/Highways/Expressways - Page 4 - SkyscraperCity
     
  9. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mabango ya matangazo. Kwenye suala la kuyang'oa hayo mabango nampa Mh. Magufuli hongera na namtakia heri aweze kuharakisha uetekelezaji wa azma yake. Hawa municipal planners na enginners sijui wako wapi, toka lini mtu ukawa na uchafu kama huo kila mahala na hata kwenye makutano ya barabara?
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
  11. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,048
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Naona Ndinda ni mtaalam ktk fani hii mkuu.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,130
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    barabara zote zinatakiwa ziwe na sehemu y wazi ama hivi, sema mipango miji wetu wanatumia akili a panzi kufiiria
     
  14. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli kupita barabara hii kabla ya kufika njia panda UDSM ni raha tupu, unateleza tu, hawa naona ni wachina wa enzi za mwalimu!
     
  15. Firefox

    Firefox Senior Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    [​IMG]

    HIZI NAZO TUSIZISAHAU, BONGO NI YETU WOTE, MATAJIRI NA MASIKINI.

    [​IMG]


    [​IMG][​IMG]
     
  16. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kama kweli Dar imejengwa kiasi hiki kwa barabara, tunaelekea kuzuri. Huyu Bwn Maghufuli apewe nafasi ili azidi kuboresha mandhali ya Jiji letu.
    Hiyo Greenery ni murua saana, spacing ya barabara ni International Standard, kama tupo Japan vile. Hiyo ndiyo Dar-Es-Salaam tunayoitaka isiyo na jam za barabarani, magari yanatembea kwa uhuru. Environment ni swadacta. Ubarikiwe. Good post kijana!!!!!!!!!
     
  17. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndg wana jamii this is very serious na hawa ndugu zetu wanahitaji kufaidi matunda ya uhuru tusije kuwa sahau. Nauliza wanajamii na wataalamu wa mazingila, mipango miji na mazingira Mama Tibaijuka, hawa wasaidwe vipi?????
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Umenifanya nisikitike ghafla, da!!!
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Huu ndio ukweli wenyewe....Kwa mtu anayeishi eneo hili na nyumba za aina hii unapomtakia maisha bora kwa kila mtanzania ni wazi unampa msamiati wa kumdhihaki tu na si vingine..!!
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwa mtogole,buguruni kwa mnyamani,ali maua, manzese kwa mfiga mbwa,bonde la msimbazi na bonde la mpunga.Lazima utapapenda tu.
     
Loading...