Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moja ya Kauli za Kukatisha Tamaa za JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, Jul 7, 2011.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    "Sina namna ya kugeuka kuwa wingu la mvua nikaenda kugeuka wingu kubwa la mvua pale Mtera." Alisema Rais Kikwete alipoulizwa maswali na Waandishi wa Habari wakati anatembelea maonesho ya Sabasaba majuzi!

    Source: Tanzania Daima.

    My take:
    Kwa kauli hii Kikwete ataondoka madarakani akiwa hajatatua tatizo la umeme! Kauli nyingine aliyowahi kutoa ni pale alipodai kwamba hajui kwa nini Tanzania ni maskini!
     
  2. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe ulitegemea kauli gani kutoka kwa huyu mlugaluga? Kama hana uwezo wa kutatua matatizo yanayoikabili nchi kwanini asiachie ngazi waje wale ambao wana ubunifu wa kumaliza matatizo yetu? Yeye alipokuwa anagombea urais alifikiri ikulu anakwenda kucheza ngoma?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Galileo aligundua na kusema dunia inalizunguka jua ..... watu wakamwona mwehu ..... je sisi watanzania tunaosema kuhusu matatizo yanayoikabili nchi yetu ni wehu...?
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kuna kitu jeshini wanaita maintenance of Morale...yaani hata mkipigwa kamanda wenu anasema hawa tumeshawashinda na sasa hizo wanazopiga ni za mwisho wameishiwa kabisa...kumbe anatafuta plan B...sasa huyu Rais wetu nasikia alikua jeshini lakini sidhani kama huyu jamaa anaweza kuongoza nchi ikashinda vita yeyote achilia mbali hii ya umeme,njaa,umasikini,wizi,,uporaji wa mali za umama!!! ikija vita kabisa hapa ya mtutu atakimbia kabisa..
     
  5. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakati anasema haya alikuwa anacheka cheka .....kweli tumekwisheni.
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida yake!
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ndipo uwezo wake wa kufikiri ulipoishia...
     
  8. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Tangu lini mlisikia kuwa **** akawa anaongoza Darasani?
     
  9. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 1,268
    Trophy Points: 280
    Baba Kanjanja.
     
  10. Amber Laban

    Amber Laban Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! Kaz kwelii
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmhh natamani kama jk angesema leo anajiuzulu ingekuwaje na nani angeendesha hili gurudumu?..
     
  12. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Amwachie Dr Slaa, hao mafisadi anaowafuga watakimbia nchi na "kufariki" kama Dr Ballali!
     
  13. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hiyo lugha yake imenikera sana, hata hivyo sio mara yake ya kwanza kusema vineno butu kama hivyo: check" wanaopata mimba shuleni wana vihele hele, wapinzani ni fotokopi, sijui chanzo cha umaskini tz, n.k"
    Lugha za taarabu na mipasho ndio tamati ya kuwaza kwake!
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    mkuu yaani hizi tu ndo unaona ni za ajabu? tafadhali sana embu jaribu kuzifuatilia zote, unaweza ukashangaa kila kauli moja inazidi uzito nyingine, yaani ukiambiwa uchanganue kauli yenye utata zaidi utachanganikiwa.
     
  15. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi tunayo kama ni hivi
     
  16. V

    Vonix JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nina hasira nae huyo ngoja kwanza nikatembee.
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    sio kazi ndogo mkuu! zile kauli zake za ARI MPYA, NGUVU MPYA NA KASI MPYA na baadae ikawa ARI ZAIDI, KASI ZAIDI, NGUVU ZAIDI ndo sasa inaonekana kuwa na maana zaidi kimtizamo hasi.
     
  18. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Buchanan, Habari ya siku? Ulikuwa Sabatical nini umekuwa kimya muda mrefu?

    Tukirudi kwenye mada, jana nimeangalia taarifa ya habari saa mbili usiku,hakuna kipya na cha maana alichosema lakini watu wazima na akili zao wanakimbilia kutaka kugonga naye wakati wakirudi nyumbani Umeme hakuna na yeye kishasema hawezi kuwa wingu, nyama kilo 5000, kilo ya mchele 1600, unga 400, nauli 400 one trip. Hakuna hata mmoja kati ya wale waliokuwa wanakenua aliyeuliza mzigo huu mgongoni kwetu watanzania utaisha lini. Hakuna aliyeuliza maisha bora kwa kila mtanzania yako wapi.

    Hakuna aliyeuliza kasi zaidi ilikuwa ya kwenda wapi, nguvu zaidi zilikuwa za kufanyia nini na ari zaidi ilikuwa ya kufikia wapi? Na jee mpaka sasa tumekaribia huko tulikokuwa tunaenda kwa kasi na kwa nguvu?
     
  19. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Balali yupo mkuu, walizika sanamu lake. Bado mgao anapata wa Rada, meremeta, EPA, na wa Madini yetu, anaishi ulya km vile yuko peponi wakati cc tunaishi kwenye giza. naamini siku viboko vitakapo lipuka, wahuni wote watakoma wanao jiita magamba
     
  20. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ndio yale yale kama ya Hawa Ghasia jana asubuhi alishindwa kujitambua na kuongea pumba ati unajua tunategema mvua khaaa ivi huyu Ghasia hajijui yeye ni waziri anaongea kwenye TV ya Taifa na nchi nzima, twamsikiliza kauli zake mbuge wa CUF Tabora akamwambia huwezi uka kaaa kufikilia au kutegemea mvua ni ufilisikaji wa fikra na kutokuwa creative kweli ni twenty yrs mnashinwa tambua nini cha kufanya?

    Hawa sio viongozi wamekuja kututawala jamani khaa.

    Serikali imejua imechemka na wananchi wameisha jua na serikali inalitambua hilo sasa hawana hoja kabisa bali ni kutapatapa kwa maneno ya gazeti na karatasi na midomo ilihali utendaji ni zero
     
Loading...