Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

modem za zantel za zamani e220 huawei inachakachulika?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by eliesikia, Apr 28, 2011.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Hii modem ina kadude kaa kuingizia LINE lakini yenyewe kama yenyewe haitumii line na Zantel inapiga net kama kawa...

    Sasa nataka kuichakachua kama modem nyingine ili nitie line ya TIGO au AIRTEL hivi nipige maJF ya kutosha kila day...

    Maujuzi jamani au sio??


    nawasilisha
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hiyo ni sehemu ya kuweka memorycard.
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duh si mchezo mazee
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zantel inatumia technologia ya CDMA wakati tiGO ,VODA,Airtel wanatumia technologia ya GSM... kwa hiyo hata kama inachakachulika huwezi kutumia kwenye hiyo mitandao mitatu ,labda TTCL na Sasatel tu.
     
  5. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mkuu hii ya kwake ya E220 bila shaka itakuwa ni zile za GSM....Zantel wana technologia zote mbili GSM na WCDMA. I stand to be corrected
     
  6. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nikweli!, lakini cjui kama walisha wahi kutoa GSM modem
     
Loading...