Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika, Lissu wameianza kazi waliyotumwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by 2c2, Nov 16, 2010.

  1. 2c2

    2c2 Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aanza kwa kuukosoa uchaguzi wa waziri mkuu kwani karatasi zilikuwa na serial numbers kitu ambacho kingesababisha aliyepiga kura kujulikana na hivyo dhana nzima ya USIRI kuondoka
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Tupe details!!!
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    The guys make me happy! Spika hatachuku muda
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tindu Lisu naye aanza kwa kubainisha mapungufu yaliyojitokeza kuhusu hoja ya uteuzi wa waziri mkuu
     
  5. W

    We can JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi mwenyewe nimeogopa eti! Jamaa wameanzaa kwa kasi ya kupindua gari!
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anne Makinda amtaka akatimizi kwanza wajibu wa uwakala kuhesabu kura halafu hoja zake zitajibiwa baadae nadhani spika anatafuta muda ili asaidiwe kisheria asikurupuke
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Naona speaker anakwepa kujibu swali la kukiaka utaratibu.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Yaani kila mahali kuna dalili za ukosefu wa usalama...Utaratibu wa hatari sana huu na unaweza kuzua visasi!
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kulikuwa na waliosema HAPANA wengi hivyo imebidi kura zipigwe mkuu. Ndo sasa kura zinahesabiwa
     
  10. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    kudhihilisha nini tume watuma bungeni chadema kupitia Tundu na Mnyika wamtia jambajamba Speaker leo:peep:
     
  11. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tundu lisu naye atema mfululizo wa cheche za mwongozo wa spika. Kazi kweli2
     
  12. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Tupeni habari kamili jamani nasisi tufaidi tulio mbali wakuu
     
  13. 2c2

    2c2 Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karatasi za kkumchagua waziri mkuu zilikuwa zina serial Number haoji usiri wa Uchaguzi huo, Tundu lisu nae haja juu hoja ya Waziri mkuu kutokujadiliwa,,,, ana ashindwa kumjibu anaonyesha kushindwa mwanzooooooooooooooni kabisa
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hiki ndo kitu tunachotaka,observation and quick responce.hakuna kulala!!
     
  15. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Siyo mageni hayo mwaka 1995 Lamwai na Marando walisha yafanya hayo.Spika aliapishwa mara Tatu.
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    :nono:
     
  17. I

    Igembe Nsabo Member

    #17
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inampa wakati mgumu sana spika na ndo maana unaona anachemka tu
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hao ni vijana wa kazi. Hizo ni rasharasha tu.
     
  19. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi wanayo, na bila hilo kujibiwa basi waziri mkuu atakuwa batili kwa sababu hakupatikana kwa kufuata utaratibu.
     
  20. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dah noma yani nimetune itv muda nna bahati kweli nikaanza na Mnyika.Guys are confident and flowing with vigour.
    Hapa kazi ipo!..I am starting to love this Tundu Lisu guy!
     
Loading...