Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika ambana Kikwete nyumbani kwake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Serayamajimbo, Oct 23, 2012.

  1. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi wa Habari na Uenezi wa CHADEMA John Mnyika amembana Rais Jakaya Kikwete nyumbani kwake Bagamoyo kuhusu utekelezaji wa ahadi za CCM za maisha bora kwa kila mtanzania, wanawake kuwezeshwa na ajira kwa vijana.

    Mnyika alifanya hivyo wakati akimnadi mgombea udiwani kwa tiketi ya CHADEMA katika kata ya Magomeni kwenye halmashauri ya Bagamoyo ambapo alisema kwamba badala ya maisha bora wananchi wana maisha magumu kutokana na kasi ya mfumuko wa bei huku ukosefu wa ajira miongoni mwa vijana wa kike na wa kiume ukizidi kuongezeka.

    Mnyika amewaomba wananchi kuchagua CHADEMA ili kazi ya kupambana na ufisadi na kutetea rasilimali za taifa kwa sera mbadala iendelee katika halmashauri hiyo ya Bagamoyo yenye tuhuma mbalimbali ambayo madiwani wake wote ni wa CCM.

    Mara baada ya mkutano huo wananchi walimsindikiza Mnyika kwa miguu toka kata hiyo ya Magomeni mpaka ofisi za chama hicho za wilaya umbali mrefu kutoka mkutano uliopita ambapo mratibu wa kampeni za CHADEMA katika kata hiyo alitahadharisha rushwa iliyoanza kusambazwa na CCM katika kata hiyo.
    serayamajimbo
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera mnyika wetu hakika Wewe jembe
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,034
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Duh! Bagamoyo! Sina hakika saana mpaka nione mwenyewe.
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    ....




    ...



    Huyu kijana anaakili sana, aina hii ya vijana ndiyo tunaweza kupata viongozi bora!!!!


    Siyo kijana anawaza uraisi tu kila siku uraisi tu!!!!


    Ukururutu kwenye ubongo hadi usoni!!!



    ...


    ..






    ....
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Sugu alisema jamaa ana hekalu pale msoga.
     
  6. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi yule MGOMBEA wa URAIS kutoka LEKADU TIGITE yuko wapi...au yupo ziarani na MAMA MAKINDA.
     
  7. h

    hans79 JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Akikusikia mwenyewe atakumudhir shauri yako.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Ukisoma michango mingine ya Pro-Chadema JF unabaki kucheka tu, hivi Mnyika ana uwezo gani wa kumbana Jk, wameshindwa viongozi wake Dr Slaa na Mbowe, Mnyika ndio ataweza endeleeni kujifariji na kujiliwadha.
     
  9. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,500
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    umeandika nini sasa..
    Lakini sishangai,uamsho ndivo mlivo
    ushabiki umewajaa sana..
     
  10. h

    hans79 JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mfano Name of Mr Dhaifu.
     
  11. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Nina hakika kama haya anayoyafanya Mnyika yangefanyika Mwalimu akiwa hai lazima angefanya kila linalowezekana ampeleke hata HAVARD ili kukipika kichwa zaidi. Hili ni jembe bwana tuache uongo. Kazana bwana mdogo tupo nyuma yako.
     
  12. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,500
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280


    pro-chadema = pro-uamsho
    ndio maana viongozi na wafuasi wao huishia rumande..
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mnyika kaende kuwaelezea vizuri wanabwagamoyo udhaifu wa baba Mwanaisha...
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    JK ana nini mbona alimuita Dhaifu na hakumfanya kitu acha ulimbukeni wewe gamba. Vipi ijumaa mnalianzisha wapi?
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu vipi uchaguzi wa UWT... hukubaki unacheka.., angalia usije ugua ugonjwa wa chekelea.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkichukua kata hiyo hiyo ndiyo itakuwa salamu tosha vinginevyo tujipange zaidi.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi Bagamoyo ni pale alipozaliwa yule mtoto ambaye kichwa chake ni nazi akawa rais ritz hata mtoto wangu anaweza kujenga hoja ya kumtoa kikwete ikulu.

    Kwanini Chadema itumie nguvu kubwa kwa ajili huyo kichwa cha nazi kikwete.
     
  18. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huu sasa ni ukosefu wa adabu. Imagine cdm wapate madiwani 3 kwenye nyumbani kwa Mkware si itazidi kudhiirika kuwa jamaa ni dhaifu.? CDM elekezeni nguvu huko Tanga, Dodoma na Singida ambako bado ni ngome ya ccm hizi kampeni za Ikulu ziwe za mwisho mwisho, heshima kitu cha bure.
     
  19. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    God bless u Mnyika. mara zote napokusikiliza naona kitu furani cha muhimu
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jembeeeeeeeeeee.......Asante Mnyika kijana mfano kwa vijana wote CDM
     
Loading...