Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnazikumbuka ahadi tulizoahidiwa wati wa kampeni?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wakuletwa, Nov 6, 2010.

  1. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba mzitaje hapa for JF reference naanza na
    1. Barabara za juu!
    2.Tatizo la maji litakuwa historia hapa Dar
    3. Lami kuunganisha Mara na Arusha kupitia serengeti
    4.
     
  2. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Meli ziwa victoria
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Tulizoahidiwa na nani? Kama Mkwere basi ongeza machinga complexes tano nyingine.
    All in all, they are but empty promises!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Uwanja Mkubwa wa Ndege Misenyi
    Uwanja Mkubwa wa Ndege Kigoma
    Kupandisha Hospitali zote za wilaya kuwa za Mkoa, na za Mkoa kuwa za Rufaa
    Kila alipoona maji aliahidi meli na boti
    Bajaji 400 kwa ajili ya wajawazito.

    zingine sizikumbuki maana zinafika 90
     
  5. Double X

    Double X Senior Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona mkwere sijui ndio ameanza kutimiza ahadi zake,lile tuta la kimara stop over lilokuwa linaleta foleni kubwa isiyo kuwa na sababu limeondolewa usiku wa kuamkia leo na jamaa wa TANRODS.
     
Loading...