Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmeshindikana,rudini duniani!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 2, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shetani alikuwa anaadhibu watu wake huko kuzimu.Aliwachukua watu akawatupia kwenye tanuri la moto mkali,watu walilia mno isipokuwa watu watatu tu,wao waliomba wapewe makoti mazito wakidai baridi imezidi.Shetani akawapa makoti,halafu akabadili adhabu,akashusha baridi la hatari,watu walitetemeka na kugonganisha meno mpaka wakajing'ata ndimi isipokuwa wale watu watatu tu,wao walivua yale makoti mazito waliyopewa wakidai joto limezidi.Shetani kwa mshangao akawauliza majina yao,mmoja wao akajibu;mimi ni ADOLF HITLER,kushoto kwangu ni SADDAM HUSSEIN na huyu kulia ni OSAMA BIN LADEN.Shetani akasema;mmeshindikana,nitawarudisha duniani!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!
     
  3. General mex

    General mex Senior Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hiyo kali! Ha ha ha ha!
     
  4. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bora wangerudi maana hawa ni watu muhimu sana duniani
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Halafu Adolf hitler aje atawale bongo!
     
Loading...