Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mlowa one

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mlowa one, Oct 6, 2011.

  1. m

    mlowa one New Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekaa nimefikiri ,nimegundua kua ccm madarakani hauwezi kutoka kwani nao wamegundua kuwa ni chama cha wanainchi kwa hiyo hawabweteki hata kidogo,nafurahi sn kuona ni wapembuzi wa mambo ,mfano hai igunga wameshinda kiulaini
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    karibu sana...
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,288
    Likes Received: 11,661
    Trophy Points: 280
    mlowa one
    Today 18:31

    [​IMG] Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 30th September 2011
    Posts : 1
    Rep Power : 0
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama wewe ndio tegemeo lao basi kazi ipo!!!! Hata kwa kuingia tu hukujui? Any way karibu
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Karibu sana
     
  6. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...duh kaanza vizur sana. Yaani post ya kwanza tu ki nape nape...hahahahaaaaa mpeni email ya nnauye awe anawasiliana nae...wait! Wait! Wait!....unajua huyu anaweza kuwa ni nape mwenyewe kaamua kuja na id mpya baada ya igunga....i dobt tht.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Haya matakataka mengne cjui yanatokeaga wapi humu jf?
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Karibu kaka kama ndio unakuja
     
  9. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mi nilijua hili ni jina la kampunii linatangaza kazi! Dah!
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    umeingiza sipo mkuu, angalia jukwaa kabla haujaposti.
     
  11. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu kenge naye kwenye msafara wetu. Angalia una post kwenye part gani ya jukwaa
     
  12. jipitishe

    jipitishe Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumekusamehe bure......
     
  13. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Sio mahali pake hapa.ila karibu sana na utajifunza vitu vya kuweka sehemu hii
     
  14. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thread yako imeniboa ila karibu jf
     
  15. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Jamani hivi hamjui kila ki2 kina mahali pake? Mwingine alituambia tujadili mambo mengine na sio kazi,hapa ktk jukwaa la kazi! , jamani km huna cha kupost kaa kimya.
     
Loading...