Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlipuko wa CHADEMA watokea Mtaa wa Mavurunza, Kimara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amba.nkya, Feb 22, 2012.

  1. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    WanaJF

    Jumamosi iliyopita kulitokea Mlipuko wa CHADEMA kwenye Mtaa wa Mavurunza, Kata ya Kimara ikiwa ni muendelezo wa kuimarisha, kuendeleza na kudumisha CHADEMAambako kulifanyika Mkutano wa hadhara wa CHADEMA Tawi jipya la Mavurunza kama ni Maandalizi ya uzinduzi rasmi na harambee kwa ajili ya ofisi ya Tawi hilo inayotarajiwa kufanyika Jumamosi ya wiki hii kwenye Mkutano mwingine wa Kata ya Kimara. Awali, Mh. Dr. Wilibroad Slaaa alitarajiwa kuwa Mgeni rasmi kwenye Mkutano huo wa Kata Jumamosi ya wiki hii ingawa bado haijathibitika kama atahudhuria au atateuwa mwakilishi wake.

    Akisoma Risala Mwenyekiti wa Tawi hilo ambaye pia ni muasisi wa Tawi hilo na mwanaharakati wa Maendeleo, kwenye Mkutano huo wa hadhara mbele ya Mgeni rasmi Diwani wa Kata ya Kimara Mh. P. Manota; Mwenyekiti huyo alisema katika jitihada za kuhamasisha wananchi kujiunga na CHADEMA, tayari walipatikana wanachama zaidi ya 150 na bado kuna wananchi wengi wameshawishika kujiunga na chama hicho. Aidha, kwenye mkutano huo kulikuwa na wanachama wapya wengi sana walijitokeza kujiunga na CHADEMA ikiwa ni pamoja na wajumbe wa mashina kutoka CCM. Hadi kufikia usiku bado wananchi waliendelea kuorodhesha majina yao na kuchukua kadi za CHADEMA kutoka kwa Mwenyekiti wa Madiwani wa CHADEMA mkoa wa DSM.

    Mkutano huo wa Jumamosi iliyopita ulihudhuriwa pia na makamanda wengine ambao ni Madiwani (CHADEMA) kutoka kata za Saranga, Makuburi, Ubungo, Sinza, Viti maalum na Mwenyekiti wa Wilaya Kinondoni. Makamanda hao ndio waliokuwa walipuaji wakuu wa masuala yanayohusu hali mbaya ya uchumi wanchi hii kutokana na Utawala wa Chama tawala (CCM) ikiwa ni pamoja na kuanika hadharani tuhuma za kifisadi dhidi ya Diwani wa zamani wa Kata ya Kimara (CCM) na Mwenyekiti wa Mtaa huo wa Mavurunza (CCM). Mikutano hii ni sehemu ya Operation Ondoa CCM Mkoa wa Dar es Salaam.


    WITO: Ukiwa kama Mwanachama, Mdau na Mwanaharakati wa Maendeleo unaombwa kuhudhuria Mkutano wa Kata ya Kimara Jumamosi ya wiki hii tarehe 25 Februari 2012 kwaajili ya uzinduzi wa matawi kadhaa ndani ya Kata hiyo.
    Taarifa kamili kuhusu mkutano huu ikiwa ni pamoja na Mgeni rasmi, Ratiba na namna ya kufika kwenye eneo la tukio nitawasilisha mapema kesho. KARIBUNI SANA…!



    Nawasilisha….!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Rekebisha kichwa cha habari hapo! Mlipuko wengine hatujasahau Gongo la Mboto na Mbagala
     
  3. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Tuko pamoja kamanda, tutatia timu na nitaamashisha makamanda wengine wanaoishi kata za jirani (Makuburi/Segerea) kuhudhulia

    CHADEMA mwanzo mwisho
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mripuko wanini? kanjanjanja ni kanjanjanja tu.

    mlipuko = mripuko
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri makamanda, kama spidi hii ccm kazi watakuwa na shughuli pevu 2015.
     
  6. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks Kamanda
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana wana Kimara
     
  8. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kamanda wa kweli hajali haya, nipo kikazi zaidi, CDM inasonga mbele....!
     
  9. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ahsante Mkuu, jitahidi uje basi
     
  10. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usihofu Mchungaji, saa ya ukombozi yaja, kama sio hapa duniani basi mbinguni...teh.teeh...!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Taarifa njema!
    Kidogokidogo, hatimaye tutafika tu!
     
  12. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks PJ, nitafurahi sana kukuona Mkutanoni Mkuu.
     
  13. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,636
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Makamanda tupo pamoja front no back hadi magogoni tutatinga viva people's power!
     
  14. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kamanda, hadi kieleweke, magamba wanahaha
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona umechelewa kuleta taarifa?Jf huwa ya kwanza kujua jambo lolote linalotokea nchi hii,poa mkuu tunashukuru kwa taarifa!
     
  16. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Vipi kin'go'ngo je?
     
  17. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usijali Mkuu, tusubiri Ratiba kesho, ingawa sina uhakika na King'ong'o.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Juzi juzi ilikuwa Igunga, huko nako kusonga mbele, halafu ikaja Uzini, huko nako ni kusonga mbele. Kurudi nyuma inakuwaje?
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aisee mi nilivyoona hicho kichwa ilibidi nimpigie ndugu yangu aliyeko huko kimara mavurunza. Nimemuuliza kama kweli kulitokea mlipuko akashangaa kwani hana habari hiyo...Kumbe mlipuko anaozungumzia huyu jamaa sio ule niliokuwa naufikiria!
     
  20. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Keep it up! Congrats!
     
Loading...