Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mliokunywa kikombe kwa babu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rosemarie, Jul 18, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    jamani tahadhari hii hapa,
    wote mliokunywa kikombe kwa babu na kuacha kutumia dawa zenu yanaweza kuwakuta makubwa,
    nina rafiki wa karibu alikuwa anatumia ARV alivyorudi kutoka kwa babu akaacha kutumia dawa zake,
    kwa taarifa ugonjwa umerudi kwa kasi ya ajabu na kumtoa roho!
    tahadhari chukua hatua!
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rose Babu atakuona nuksi unamuharibia soko,ivi babu saahizi si mapesa kem kem,manake walivyokua wanakanyagana huko Loliondo.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180

    huyu dada mume wake alifariki mwaka 1996 na alikuwa anatumia arv mpaka alipoenda kwa babu
    baada ya kurudi aliacha kutmia arv
    yaani ugojwa ulikuja kama kimbunga na kuondoka naye
    hili naliweka hapa uchague mwenyewe
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kwa babu hamna ishu, watu ni wabishi tu.
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    JF doctor kumejaa?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Taarifa zako si za kuaminika!
    Ninafanya kazi na aliyekuwa mgonjwa wa ukimwi na baada ya kunywa dawa ya babu amepona!
    Kwa magonjwa mengine apart from ukimwi ndio karibu ofisi nzima wamepona na wameachana na mambo ya madawa haya conventional!
    Babu endelea na kazi, watu wananusurika na kukwepa kaburi!
    Mungu akupe siku!
    Wanaokubeza hakika wameshindwa!
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    babu ni msanii tu
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180

    paka jimy hii issue ni mtu yupo karibu na mimi kabisa,lakini hapa natoa kama habari iliyopo,siwezi kudanganya
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hao wako wengi sana...hasa hawa wa kisukari...Kwa Babu giza wakuu
     
  10. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Una uhakika na unacho kisema?
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    PJ...mimi nina ndugu zangu watatu wanangoma wamekunywa hiyo dawa ya babu hakuna kitu...hivyo hivyo wa kisukari hakuna kitu...kuna majirani wawili tumewazika walikuwa na kisukari walipo kunywa dawa ya babu wakaacha kutumia dawa...
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Awali ya wote! Pole sana msiba ulio kupata. Ila hakika Babu anawaambiwa wa2 ya kwmb kama unatumia dawa yoyote usiache ku2mia hata km umepatata kikombe.
     
  13. c

    carefree JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    kwa babu watu wanapona ila wanaporudi wanaanza kutumia kwa fujo vyakula ambavyo hawakuwa wakitumia hasa wa sukari hivyo tatizo linajijenga upya bila kujua ndiyo wanachapa lapa
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    R.i.p rafiki yako.
     
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Jamani Kwa kuwa tuko kwenye jukwa la teknoloa na sayansi tujadili kisayansi.

    Je dawa ya babu chemical content zake na composition ni nini? Nitafurahi kufahamishwa.


    Rosmarie

    Ukiwmi hauuui. Ukimwi unadhoofisha kinga za mwili. Inawezekana rafiki yako kafa kwa mafua au TB au malaria teh teh teh . So walitakiwa waache ARV wandeleee na dozi nyingine. ukiondoa ile ya kitandani. Lol dont take this seriously.
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    maarifa yapi hayo?, wajasiriamali wapi hao, wale wanaotengeneza ARV's ?
    Hope is a wonderful thing kwahiyo kama hawa wajasiriamali wanawapa watu hope who are we to say otherwise
    Nadhani pia imeandikwa kwamba mtu siku zako zikifika basi utakufa so how can we argue kwamba wasingeacha kutumia ARV's wasingekufa?
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sikio la kufa, halisikii dawa, kikombe cha babu wa loliondo kinaongeza nguvu ya virus, na vinakuwa havisikii tena dawa, tutawasikia wengi sana wakipukutika, na watapukutika kweli.
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    • kwa maana nyingine itasaidia kupunguza gharama ya matibabu na ARV. cost saved = profit teh teh teh
    • uzuri mwingine kama ni weli wanapukutika inaweza kuwa nafuu maana asometime ARV zinawafanya wafe katika mateso ya hali ya juu ndhani ya muda mrefu. Kiteknolojia tunasema to die gracefully without too much torture
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ah ah ah ah, subiri PakaJimmy akusikie.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Acha upotoshaji Mkuu!
    MNH na NIMR wenyewe walifanyia utafiti dawa ya babu na kulihakikishia taifa kuwa haina madhara!
    Usilete mkanganyiko kwa watumizi wa dawa bana!
     
Loading...