Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mlevi.meneja bar & wapambe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by chante, Feb 22, 2012.

  1. c

    chante Senior Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mlevi kaingia bar na kumwambia meneja....
    "Ebwana daaaah...
    Unajua mi ninashabaha ile mbaya... Naweza
    kujaza mkojo kwenye ileeee chupa ya juu
    kabisa counter bila kudondosha hata tone..." Meneja akabisha na kupinga
    ... kabisaaaa, mshikaji
    akamwambia.... "Basi tufanye hivi... Nakupa
    laki moja nikidondosha hata tone pembeni, na
    nikishindwa we nipe bia 3 tu..." Meneja akaona
    isiwe tabu, kucheki
    huku na kule akaona baa watu wako busy busy akakubali... Bila
    taabu, jamaa akasogea
    kaunta.... Akaanza
    kukojoa lakini
    hakufikisha hata tone kwenye chupa.... Meneja
    akadai chake, mshikaji akatoka nje na kurudi na kama milioni moja
    mkononi huku
    akitabasamu...
    Akampatia meneja
    pesa yake... Kwa
    mshangao meneja
    akauliza... "Hiyo mihela umeokota wapi na mbona unatoa kirahisi
    hivyo huku
    ukitabasamu???!!"
    Jamaa akamwambia....
    "Nimeweka dau la laki moja moja na watu kama kumi, wale jamaa paleee nje wanaochungulia
    dirishani kuwa naweza kuja kukojoa kaunta na usinifanye chochote!!!"
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! duh we mkareeee
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    We chiz. Kweli huu uzi bado uko humu humu wewe unaovelap tena, poor thinking capacity.
     
Loading...