Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkullo kamdesa Kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 12, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    Hotuba ya Kikwete:

    Hotuba ya Mkullo:

    Hotuba ya Kikwete:

    Hotuba ya Mkullo:

    Hotuba ya Kikwete:

    [FONT=&quot]
    Hotuba ya Mkullo:

    [/FONT]

    Hotuba ya Kikwete:

    Hotuba ya Mkullo:

    Hotuba ya Kikwete:

    Hotuba ya Mkullo:


    Swali:

    Mifano hiyo inatosha kusema mtu kadesa?

    [FONT=&quot] [/FONT]
     
  2. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    What? U wanted the facts changed so that awe hajadesa? WTF!lol
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kudesa ndo nini?

    Na hiyo ya mwisho ni kitu kile kile kabisa. 10% chini ya lengo ni sawa na 90% ya lengo.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio nataka nijue walimu wetu wa chuo kikuu wanasemaje wakiona paper mbili zinavyolingana hivyo.
     
  5. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Teh.., MKJJ kwani hawa walikuwa ni classmates chuo..!?
     
  6. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Huenda JK ndio alisoma bajeti kabla ya siku iliyopangwa! Au JK alikuwa na nia ya kumsafishia njia Mkullo.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ahh kudesa ni plagiarism? Sasa hizo si facts, ulitake kila mmoja aje na zake? lol
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    Kang, unajua maana ya kuplagiarize ni nini?
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Yes. This is not it.
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    Naomba uweke maana ya kuplagiarize ili niju tunazungumzia kitu kile kile.
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Plagarism ni kujaribu kufanya kazi ya mtu mwengine ionekane kama kazi yako.
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    ina maana hujui maana ya plagiarism. Mtu mwingine akusaidie.
     
  13. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nilijua haukuwa na point tangu mwanzo, tupe maana yake basi mjadala uendelee.
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sioni ajabu kushabihiana neno kwa neno kwa hizi hotuba mbili kwa maana uandishi wa hotuba serikalini uko hivi - Kiongozi akitaka kuzungumzia kitu, basi taasis husika huagizwa kuandika na kumpelekea huyo Mkuu.Kitakachokuwa kimetokea hapa ni kuwa aliyepewa jukumu kuandika kwa wote ni huyohuyo mtu mmoja/watu haohao.Kwa vile nao hawakufikiria kuwa itang'amuliwa kama alivyong'amua MKJJ, basi wakatoa ilivyo.
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    tafuta dictionary au tumia weekpedia..
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    Nafahamu hilo na ni wazi kuwa waandishi watakuwa ni wale wale:

    a. Mkullo alipokuwa anatumia maneno yale yale yaliyotumiwa na Kikwete alikuwa anamnukuu kikwete au alitaka yajulikane kama ni maneno yake?

    b. Mimi nikiamua kuyanukuu nitasema ni maneno hasa ya nani? Kwa sababu kwanza niliyasikia kwa Kikwete ambaye niliamini ni maneno yake.
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa tatizo iwapo hizi hotuba zisingefanana. Kufanana kwake ni sawa na kulitarajiwa. Viongozi wa serikali hiyohiyo wanapozungumzia swala hilohilo hatutarajii taarifa tofauti.
    Cha msingi ni kwamba pamoja na content kufanana hotuba haijachukuliwa word to word.
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wakati wew unamuuliza Kang, wikipedia na dictionary havikuwepo?
    Mipasho mipasho mipasho, halafu?
     
  19. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kumbe mmemshtukia wengi!! :) Hakuna kubeza hapa, labda alete definition yake anayoijua mwenyewe.
    Sidhani kama kuna mtu anafikiri Kikwete anakaaga ikulu na calculator anaanza kuhesabu hizi asilimia, data zote zinatoka sahemu moja so lazima zifanane.
     
  20. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa Mkulo kama waziri wa fedha ndiye aliyetakiwa kusoma hiyo hotuba ya bajeti, NADHANI Kikwete ndiye aliyedesa hotuba ya Mkulo na kuwahi kuisoma.
     
Loading...