Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuki kwa nguruwe [dr. Ulimboka] kwa binadamu [RPC Barlow]

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFUNZO, Oct 26, 2012.

  1. M

    MAFUNZO Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimesoma na kusikiliza maelezo Ya MANUMBA. kuwa polisi wamefanikiwa kuwapata wahalifu kwa kutumia mawasiliano ya simu. Inavyoonesha Muuaji..alitoweka na simu ya Mwl. kisha alitoa laini ya simu ya mwl. Doroth na kumpatia simu hiyo mwanamke mwingine...pasipo jua, kila simu huwa na serial number ambayo inakuwa unique.

    Ndipo polisi walipofuatilia mawasiliana ya simu ya Mwl. hadi waliponasa mwanamke huyo na kumtaja aliyempa simu hiyo...na hatimaye wahalifu wakatiwa nguvuni.

    Swali kwa nini ushahidi wa gazeti la Mwana halisi wa simu......ulipelekea gazeti kufungiwa? .....
     
  2. M

    Mr. Mpevu Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 25
    Unauliza tena Mzee! Mateso kwa Ulimboka yalifanywa na Baba mwenyewe wakati mauaji ya Ballo yalifanywa na mtoto. Baba lazima amuadhibu mtoto lakini hawezi kujiadhibu mwenyewe mwenyewe9
     
  3. a

    adolay JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Hao wote ni viongozi wanaotumika kwa misingi ya kuibeba ccm hata pale utaifa na haki ya mtu unapohitaji huduma yao wao hujifanya wamevaa miwani ya mbao na kutia pamba masikioni.

    Kipi raisi kuthibitisha,
    1. wauwaji wa Mwangosi wakionekana kwenye picha moja kwa moja, takribani polisi saba akiwemo RPC Kamuhanda

    2. Watesi wa Dr ulimboka aliehai, pamoja na mawasiliano ya simu kutoa ushahidi kamili, lakini dr pia kathibitisha

    3. Wauwaji wa Balrow ambao walitokomea usiku isipokuwa kwa upelezi na purukushani kibao za hapa na pale nk

    Hapo utaona ukweli wa Kauli yako MKUKI KWA NGURUWE (WANYONGE) KWA BINADAMU MCHUNGU (Serikali na walinzi wake)

    Mimi nadhani kutunza kumbukumbu na record zote nimuhimu sana ili muda ukiwadia kila mtu abebe mzigo wake.

    -Leo waziri mkuu wa italy amelamba mvua nne, japokuwa amekata rufaa hilo ni jambo jengine.
    -Kule misri walotumia madaraka vibaya sasa hivi wanajutia matendo yao

    Siku sisiemu watadondoka itatubiji kushughulika na madhila yote waliyosabaisha walipokuwa madarakani ikiwepo mauwaji na kupuuza haki za wanyonge.
     
  4. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hawafiki mbali watakufa wote sijuwi watamwambia nini sir GOD
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo inadhihirisha kuwa magogoni ndiyo waliohusika na tukio la Dr.Ulimboka. Inashangaza kuona ushahidi wa simu pekeyake unatumika na unafanikisha kukamatwa kwa mtuhumiwa. Lakini kwenye tukio la Dr.Ulimboka pamoja na yeye mwenyewe kutoa maelezo ya kuwezesha kukamatwa kwa wahalifu bado hawataki kufanyia kazi. Kumbe usalama ni kwa wakubwa tu, sisi ni kuishi kwa kudra za mwenyezi Mungu tu.
     
  6. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo mana ktk maisha yangu kitu pekee ambacho huwa namshukuru mungu ni kifo tu, mengine yoooote mbwembwe tu.
     
  7. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Critical analysis,umemalizaaaa!
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hiki ni chanzo kimojawapo cha wananchi kujichukulia sheria mikononi.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,542
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Unaona mambo yalivyokuwa...ile issue ya Mwanza wahalifu lazima wajue itakula kwao maana wameua boss wa police.
     
  10. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,274
    Likes Received: 5,878
    Trophy Points: 280
    malipo hapahapa duniani.
     
  11. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakati mwingine napata uchungu sana
     
  12. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja
     
  13. a

    artorius JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They can put us in jail cells,torture us,kill some of us but no matter what,''We shall overcome'' yes we can
     
  14. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Damu na roho ya mtu haviendi bure walioua Mwangosi, Barlow watajulikana hadharani siku moja. Kuua ni dhambi haimpendezi Mungu na mwanadamu.
     
  15. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,286
    Likes Received: 13,155
    Trophy Points: 280
    Binafsi naichukia hii serikali kuliko hata shetani,maana uovu wao umezidi hata wa shetani.
     
  16. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MKuki kwa nguruwe ,ujumbe huu haumwachi mtu, heko kwako mtoa mada. hata Ulimboka alijionea mwenyewe jinsi maumivu yanavyokuwa wakati wa maradhi hivyo ni jinsi gani? mtu anaye taabika na maradhi anavyoathiriwa na mgomo wa kinyama [daktari anafahamu mgonjwa huyu nikifanya hivi anapona, na nikiacha anakufa] sasa DR Uli wenzake walimuokoa .waliomdhuru yy mwenyewe anasiri nao nzito ndo maana hatoi ushirikiano kwa vyombo vya dola. ndugu zangu unapopata tatizo unakwenda kutoa maelezo yako polisi jiulize baada ya kuwa fit ameenda polisi kutoa maelezo na kuwataja waliomtesa au anafanya ubabaishaji changamoto aje mbele yetu na kusema nimekwenda polisi nimetoa maelezo na kuwataja wale wote walionisulubu tusubir utekelezaji wa polisi hapo ndipo tuilaumu serikali. siyo kila uhalifu unao tokea hapa nchini au duniani wahalifu wake lazima wakamatwe kwa muda mfupi.mhalifu akiwa smart bila kuacha chembe ya ushahidi kazi ya kipelelezi bila ushirikiano na muathirika huwa ngumu saaana.
     
  17. n

    nndondo JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    tazama kingunguliko alivyokubali kuwekewa mavi kwenye akili yake, ili Ridhwani Kikwete aje kumtawala yeye na wajukuu wake pamoja na kuwa hata degree alipewa na jaji juma. Hawa ndio tuharakisheni kuchukua nchi tuje tuwachome moto, na ndio maana wanaendelea kuishi kama jehanamu hunu duniani kwa kuwa hata huku kujikomba kwao hakulipi, watoto wake wanasoma shule za kata, yeye yuko busy kuharisha kwa mdomo namna hii
     
  18. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwanahalisi limefungiwa kwa sababu limewaumbua, wakashindwa kujitetea, wakaamua kuziba mdomo kwa nguvu ya sheria kandamizi wanayoitumia kama kinga.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Hao maaskari ni wajing.a sana kwanini wanatoa siri iliyotumika kukamata waarifu? Hiyo Serial Inaitwa IMEI.
     
  20. h

    hacena JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ombwe la uongozi ndio tatizo linalokula nchi yetu.
     
Loading...