Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meseji ya mauaji ya Barlow yanaswa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgomba101, Oct 27, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Siku moja baada ya Jeshi la Polisi kutoa taarifa ya awali ya uchunguzi wa mauaji ya kifo cha aliyekuwa Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza, Liberatus Barlow, ujumbe mfupi wa simu ya mkononi kwa ajili ya kutekeleza mauaji hayo imenaswa.

    Kamanda Barlow aliuawa usiku wa manane alipokuwa akitoka kwenye kikao cha harusi ya ndugu yake. Alifikwa na mauti hayo baada ya kupigwa risasi akimsindikiza Mwalimu Doroth Moses.

    Habari zilizopatikana kutoka kwa baadhi ya makachero jijini Mwanza zinaeleza kuwa, ukweli wa mauaji hayo umebainika na kwamba watuhumiwa waliokamatwa wanahusika moja kwa moja na mpango kamili wa mauaji hayo.

    Kwa mujibu wa taarifa hizo, inadaiwa kuwa Kamanda aliuawa baada ya mmoja wa wahalifu aliyekuwa akikabiliwa na kesi nzito (jina tunalihifadhi) kutoa kiasi cha fedha kupitia kwa mtu wake wa karibu ili kutekeleza mpango wa mauaji ya kulipiza kisasi.

    Kupatikana kwa wauaji hao, kumetokana na simu ya Mwalimu Dorothy Moses kupitia ujumbe wa simu aliokuwa akiwasiliana na wahusika.

    Hata hivyo, Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza, Lilian Matola alipoulizwa kuhusiana na tukio hilo, alisema taarifa siyo za kweli na kusisitiza kwamba taarifa aliyoitoa DCI Robert Manumba ndiyo sahihi
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Uzinzi Shirikishi kazini!
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Nyie mnazungumzia polisi na wahalifu?yule mama hamjamwona nini jamani?mi mawazo yote ni jinsi ya kumpata yule lulu wa kamanda barlow ili ikibidi nimuwekee ndani,fanya mchezo na ile jicho?
     
  4. m

    mantegi Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wafanye upelelezi wa kina wasije wakawasingizia watu kisa kulipiza kisasi
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ya kwel hayo?
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa mkuu,
    Wanadamu tunampuuza alietuumba na akatuonya tusiusogelee uzinifu, yanapo tukuta ndio tunakumbuka.
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo mwalimu dorothy nae anahusika?
     
  8. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tanzania kuanzia kura mapaka mswala muhumu yote ni uchakachuaji, so hakuna ninachoweza kuamini siku hizi. ile riport naona kama kuna kitu kinafichwa. Wale walikuwa wanamsubiria kamanda pale bana. Mchongo mzima ushafichwa Mtanzania ameshapumbazwa.

    haya tusubirini mengine tusahau hili kama tulivyosahau ya Ulimboka. Hii ndo bongo bana
     
  9. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli....
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inamaana hao wauwaji walikuwa wakiwasiliana na Doroth kwa ujumbe mfupi kwenye simu yake ili kutekeleza mpango wa mauaji.
     
  11. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Polisi kama hawajamaliza upelelezi wao si wakae kimya mbona kila siku habari ni mpya.Nasikitika wanavyojita makachero wakati taarifa zao zinavuja kabla hawajazifanyia kazi.
     
  12. s

    successor JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 739
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Tusubiri tuone mwisho. Walivyoapa kulipiza kisasi, watanaswa hata wasiokuwemo. Hiyo ndiyo polisi ya bongo bwana, inachagua mambo ya kuyashughulikia.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hapana hausiki anaposema kupitia simu ya dorothy wanamaanisha ni Handset tu kumbuka wale so called majambazi walimnyang;anya simu wakatupa line kwahyo walichomeka line yao(hapo ndio walipokosea) so kupitia line yao iliyochomekwa kwenye simu ya mwalimu dorothy ndio ikawa rahisi kufatilia hyo namba(iliyochomekwa kwenye simu ya mwalimu dorothy) ndio wakagundua hizo message,umeelewa?
     
  14. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huu ni usanii mtupu sidhani kama hizi taarifa ni kweli maana polisi ndio wanajua ukweli wa hili jambo vizuri sana na wala sio huu uvumi
     
  15. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba unieleweshe... Hivi kuna uwezekano wa kufatilia handset ya mtu bila Kujua IMEI ya handset yake? Na Kama sivyo, Inamaana polisi walikuwa na IMEI ya handset ya Mwalimu Dorothy b4? kama walikuwa nayo huoni kulikuwa na dalili ya kumtilia mashaka ndo mana wakamfatilia?
     
  16. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    acha kudanganya umma kwa kubuni vihabari visivyokuwa na ukweli.mmekwisha danganya watu sana kuhusu tukio hili nadhani ungepeleka habari hii kwenye magazeti ya udaku.
     
  17. S

    SpaceBrigade Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kisa cha mapenzi anabambikwa mtu kesi zisizo muhusu, wanaesema amekamatwa dar (lamada hotel) ni baba nyumba (hawara) wa mwalimu dorothy, inshort ndio aliyekuwa anamtunza dorothy. sasa wameamua kumbambika kesi zote za ujambazi mwanza. wakubali tu yale yalikuwa malipizi as hakuna kitu kinachoboa kama kumuhudumia mwanamke alafu mwingine anajifanya yeye ndio kidume.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    kukuelewesha tu IMEI unayotumia wewe ipo kwenye database ya mtandao wako unaoutumia,kuipata imei yako wanatumia namba yako kuangalia kwenye system na kupata informations zako,swala la kwanza katika upelelezi wowote ni simu,mtu yeyote akipata matatizo kama hayo swala la kwanza kuangalia ni cm,kwakuwa wale wezi waliiba simu so ilikua rahisi sana kuwapata,IMEI ya Mwalimu hawakuwa nayo maaskari b4 bali waliifatilia kwenye kampuni husika ili kupata imei hili iwe rahisi kuwakamata hao majambazi.....
     
  19. S

    SpaceBrigade Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwezekano wa kujua imei upo, napopiga simu au kutuma message kuna info zinakuwa captured from my handset including imei na mnara unaonipa mawasiliano. so baadaye hata mtu akitupa line yangu na wakasearch mawasiliano yangu watajua imei yangu, watatumia imei hiyo kujua ni nani anatumia hiyo handset kwa sasa.
     
  20. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Duh! Kwa hali ilivyokuwa na ushahidi wa awali wa kimazingira ilionekana kuna mkono wa polisi ktk mauaji ya Barlow.

    Ila naona wamekwisha chagua mbuzi wao wa kafara......lazima watu waumie. Kila mtu na Mungu wake sasa
     
Loading...