Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RPC wa Mwanza ACP Liberatus Barlow auawa na wanaodaiwa ni majambazi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinyoba, Oct 13, 2012.

  1. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Habari za kuaminika nilizopata hivi punde ni kwamba RPC Wa mkoa Wa mwanza KAMANDA BALO amekufa kwa kupigwa risasi. Habari zaidi zitaendelea!!

    Fuatilia - Breaking News: RPC Mwanza Liberatus Barlow auawa! | Fikra Pevu | Kisima cha busara!
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu dadavua zaidi tunasubiri kwa hamu
     
  3. t

    true JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kamanda wa polisi mkoani Mwanza Liberatus Barlow ameuwawa kwa kupigwa risasi na majambazi maeneo ya Kitangiri jijini Mwanza.
    Source. RADIO 1 STEREO
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Hii taarifa nimepigiwa simu sasa hivi kutoka Reliable source yangu na sina shaka yoyote na taarifa hii, inasemekana eti ameuwawa na majambazi akitoka katika kikao cha harusi.

    Kama mtakumbumbuka ni juzi tu Kamanda wa uhamiaji wa mkoa wa Mwanza alimiminiwa risasi tano na RCO eti kwa kumzania ni jambazi!! Mwanza kuna tatizo.

    My take: Angekuwa ni Kamuhanda leo ningenunuwa Champagne kusherehekea.
    Nakala kwa Mzee Mwanakijiji.
     
  5. k

    kibaha lukundo Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh ipo kazi mwaka huu
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa zilizotolewa na IGP Mwema usiku huu ni kuwa mkuu wapolisi wa mkoa wa Mwanza amepigwa risasi na majambazi. Tunaomba mlio karibu mtupe taarifa zaidi. source ITV
     
  7. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nchi hii imepofikia panatisha
     
  8. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Malipo Ni hapahapa duniani ,hao ndo wanachelewesha mageuzi
     
  9. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ni tukio lililotokea majira ya saa saba usiku maeneo ya Kitangiri alipokuwa amempeleka dada yake nyumbani kwake baada ya kutoka kwenye kikao cha harusi

    Source: ITV BREAKING NEWS
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    muosha, huoshwa
     
  11. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kamanda wa polisi mkoa wa mwanza Liberatus Ballo ameuawawa na majambazi usiku wa manane wa kuamkia leo huko jijini mwanza wakati akimteresha dada yake wakitokea kwenye kikao cha harusi ya ndugu yao. R.I.P Kamanda Liberatus. Source:ITV.
     
  12. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kamanda wa polisi mkoa wa mwanza Liberatus balow ameuawawa kwa kupigwa risasi usiku wa manane alipokuwa anatokea harusini.

    Source: Radio one na kudhibitishwa na IGP

    My take:
    RIP kamanda ila sasa hivi baada ya kilio kwa raia wasiokuwa na hatia ngoma imehamia kwao.
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kumekucha
     
  14. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Intelligensia haikuona hili mapema ?
    kumbe hata usalama wao wenyewe umewashinda sasa
    wakwetu je?
    Ni kwa nini auwawe kuna kitu gana na hawa polisi wetu,juzi walikua wamuue mwenzao
    wa uhamiaji eti kaingia kwenye mtego leo inasemekana majambazi hatujui labda aliingia kwenye mtego?

    Mwenyezi mungu ampumzishe mahali pema peponi..................
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Ungefafanua kidogo ili tujiridhishe kama kweli ni majambazi ama ni kisasi- nonspuriousness properly employed?!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bado natafakari walichofanya waislam wa Mbagala
     
  17. m

    muyombakeneyo Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za subuhi wanaJF

    Nimefungua ITV sasa hivi na kukuta taarifa za msiba wa Mkuu wa Polisi Mkoani Mwanza Ndugu Liberatus Barro alieuwawa na Majambazi wakati akitoka kumsindikiza dada yake baada ya kutoka kwenye harusi ya ndugu yao Kitangili mjini hapo.

    Tukio hilo limetokea kati ya saa 8 na robo usiku wa kuamkia leo.

    Source ITV breaking news.

    Nitawaupdate kadri jinsi nitakavyokuwa napokea taarifa.
     
  18. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa breaking news ITV nikwamba kamanda wa polisi mkoani mwanza ameuliwa na majambazi baada yakuvamiwa na majambazi hayo.Sasa najiuliza kama majambazi wanaweza kumvamia kiongozi mkuu wakulinda usalama wetu na mali zetu nakumuua sijui tutajificha nakukimbilia wap!!Nitoe pia rambi rambi zangu za dhati kwa ndugu jamaa na marafiki pamoja na wakazi wote wa jijini Mwanza.Mola ailaze roho ya Marehemu mahala pema peponi.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wangeanza na Andengenye, Shilogile na huyu Kamhanda..shenzi zao kabisa malipo ni hapa hapa duniani
     
  20. t

    true JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    muosha uoshwa! Juzi nimemuona akiongea na waandishi wa habari kwa mbwembwe kweli? Ni kuhusu kumkosakosa yule afisa uhamiaji kumuua kwa risasi.
    Haya sasa yamemfika na yeye! "waswahili husema mficha ugonjwa kifo umuumbua"
     
Loading...