Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa upi wa Tanzania wenye wasichana wazuri?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwiba, Mar 15, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Rafiki yangu amenidokeza kuwa katika Tanzania mkoa ambao wasichana wanakuwa wanavutia ni Bukoba eti alisema karibuni kila utakaemuona ana figure 8 na huchoki kumtazama ,kwa kweli alikuwa na fikra tofauti na za kwangu mimi nilifikiria ni Kondoa Irangi ,ambapo kuna wasichana waliochanganya asili na wajerumani.
     
  2. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mzee kuna mkoa unaitwa Manyara...kuleeee ilipo Karatu...asikwambie mtu huko kuna totoz balaa.....zimekamilika kila idara!
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    No dought umetoka visiwani.......
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Nyinyi watu hata Yesu akirudi na nyie bado mpo atakuwacheni hapa hapa , katika zama hizi za ukimwi,bado mnafikra za papo kwa papo za kizinifu zinifu
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...wahangaza hao babu :D!

    ...mkoa wa manyara vimwana manywele, tatizo zile chale mashavuni!

    All in all, kipenda roho tu, maana kuna wengine bila binti wa kingazija hujamwambia kitu...:D
     
  6. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Junius umefika mbali sana. Mbona unawaelewa vibaya wenzetu?

    Nadhani wanatafuta warembo ili wawaoe si kiusherati.
     
  7. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikia TANGA kuna vibini vizuri sasa sijui kama ni ukweli au vipi maana sijawahi kufika huko!!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawawazidi wa kwetu Pemba. Watoto natural..
     
  9. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ni wazuri wa umbo lakini kutoka shingoni kwenda juu wanachekesha sana utadhani midori na tatizo kubwa wana maji sana.
     
  10. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ni vitoto ambavyo havijaenda shule havijui hata kuoga.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Shem hapa inabidi uweke msisitizo watoto wa Kisukuma ni balaa!!
     
  12. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ni kweli lakini wanaliafuta kundu kwa nguvu kwani huvalia makaptula mengi ama taulo kwa ndani and then wanaweka jinzi kwa juu wanamalizia kwa hijabu akipita utadhani ana kundu kweli kumbe wapi.
     
  13. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    sana sana watoto wa kinyantuzu pye bape. Bale na madako ga nghana.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    hehehheheheh na wewe ni wakukaya!! Ngwaguku!!
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mikalio mikubwa ni mambo yenu wabara, sisi huku aku..
     
  16. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ninhage olembo, nene nde minza
     
  17. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wewe wasema lakini huo ndio ukweli. Utakuta kitoto cha o,level kimekupigia minguo ndani kibao na joto likizidi ndio balaa na urembo huyeyuka.
     
  18. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We Dageuche 2008 wasichana wa wapi wana maji, maana hapo kuna warangi na wahaya mbona hujataja ni kina nani?
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna wanyamwezi kutoka Tabora, hawa usiwapimie ni wazuri wa sura,warefu wa kutosha wanamaumbo ya kufa mtu. Kwa makea ndio usiseme
     
  20. Chocolate

    Chocolate Senior Member

    #20
    Mar 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    There is a proverb that says: Beauty is in the eye of the beholder. I think it is true. This means that something or someone is beautiful, depending on the person who is looking. (mi napenda Wanyaki waliochanganyika na Wahaya)!
     
Loading...