Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkewe hana amani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chetuntu, Feb 3, 2011.

  1. c

    chetuntu R I P

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii, hope mko bien wote. Jaman me nnatatizo linanikwaza sana. Hapa ofisin natumika na mkaka mmoja . Sina mahusiano nae zaidi ya kikaz na wala hajawahi kunitongoza. Ila ananisifia sana kikazi, na shughuli zangu za ujasiliamali kwa watu mbalimbali ambao wamemwambia mkewe. Me pia nilimshauri hadi kafikia kuanzisha miradi kwa msaada wa some ideas toka kwangu. Tatizo linakuja mke wake hana amani kabisa juu yangu . Nimejaribu kumwambia ukweli hataki kuelewa. Naombeni ushauri nifanyeje kurudisha amani.
     
  2. c

    chetuntu R I P

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii, hope mko bien wote. Jaman me nnatatizo linanikwaza sana. Hapa ofisin natumika na mkaka mmoja . Sina mahusiano nae zaidi ya kikaz na wala hajawahi kunitongoza. Ila ananisifia sana kikazi, na shughuli zangu za ujasiliamali kwa watu mbalimbali ambao wamemwambia mkewe. Me pia nilimshauri hadi kafikia kuanzisha miradi kwa msaada wa some ideas toka kwangu na alimshirikisha mkewe nikafahamiana nae. Tatizo linakuja mke wake hana amani kabisa juu yangu Nimejaribu kumwambia ukweli hataki kuelewa. Naombeni ushauri nifanyeje kurudisha amani.
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Ilimradi unajua unachokifanya huna haja ya kurudisha imani unless kuna mawasiliano/mazoea mabaya kati yako na huyo kaka. Vinginevyo tulia endelea na kazi zako. Huyo mwanamke atakuwa hajiamini.
     
  4. g

    gudlack Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wewe usichoke kumhauri naamini wakishatoka kimaisha huyo mama atakuwa na amani na kukuamni,keep on advising him na usiwe mchoyo hata kidogo wa ushauri
     
  5. M

    Mukubwa Senior Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    inategemea ni wakati gani anakusifia na pia unachukua sehemu kubwa kiasi gami katika mazungumzo yao, mwambie jamaa apunguze kukusifia
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Achana na mume w wa2.Akikuomba utamnyima?
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh mpotezee na presha zake

    atatulia tu
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    red: haujawahi kutongozwa
    blue: umetongozwa (usibishe pliz)
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ankal what it do kuna mtu huku bana he's taking life too seriously
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mpelekeni egypt.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha lol wazo zuri sana ila nimemgonga kwa kutumia signature yako naona ametulia
     
  12. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mpe jamaa tunda kweli ..amani na heshima itarudi !!!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Chetuntu... kepp doing what you do best, hayo mengine mwache afe nayo... wivu nao ni aina ya kichaa
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jithidi utafute muda umtembelee huyo mkewe kama surprise nyumbani kwake na kama hakuna shida naye apajue nyumbani kwako na kumjua mumeo pia (kama unaye). mpe no yako ya simu iliyo hewani muda wowote na mpe na mumeo pia. na kila mnapopanga mambo makubwa ya hiyo miradi yenu mhakikishe naye anahudhuria mazungumzo yenu na anaparticipate as a partner au shareholder. msimtenge na biashara zenu ni mdau mkubwa na anstahili kushiriki kila hatua.

    in short, fungueni mapazia muwe wazi kwake kumuondolea wasiwasi wowote anaoweza kuwa nao na hakika amani itamrejea
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama hana amani kabisa ni haki yake yake maana unaweza mchakachua mme wa mwenzio by the way muneshe kuwa wewe huna uhusiano nae na usikute jamaa anampango wa kukutokea sasa anavuta kasi tu.
     
  16. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hivyo ulivyo lazima awe na wasiwasi, umekaa........!!???
     
  17. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpotezee jamaaa....kama jamaa sio gay, basi ujue utatolewa bikra muda si mrefu
     
  18. 4

    4realy Member

    #18
    Mar 11, 2013
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Jarib kupunguza ukarib na mume wa mwenzio..jiweke kwenye nafac yake natumai ucngejickia vizur mpe heshma yake km mke wa boss wako.wanawake tupendane bwana ucmpe mwenzio presha ambazo zinaepukika...
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2013
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unayemshauri is LATE may her soul R.I.P
     
  20. g

    gakato JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2013
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 832
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tena umeshampa mara nyingi tu, KATAAA,,.
     
Loading...