Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkewe Chenge amepitishwa ubunge viti maalum CCM!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ntemi Kazwile, Sep 14, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata baada ya tuhuma lukuki za rushwa na ubadhilifu, familia ya mwanasiasa wa kinyantuzu, Andrew Chenge, imezidi kujiimalisha kisiasa baada ya mkewe kupitishwa na chama chake kuwania ubunge viti maalum mkoa mpya wa Simiyu.
    Na taarifa za kuaminika ni kwamba Chenge atashinda kwa kura nyingi sana kwani wananchi wa huko bariadi, wanyantuzu, wanachojali ni pesa, hata kama zitatolewa na majini ya Sheikh Yahya wao hawana noma. Hapa kama kuna mwenye matumaini ya kupambana na ufisadi inabidi ajiulize upya na ikiwezekana kubadilisha mbinu kuwahamasisha waondokane na wendawazimu wa aina hii
    Na kuna taarifa pia kuwa kuna wachina wamepelekwa kule na mwenyekiti wa chama Twawala ndugu Jakaya kwenda kuwaghiribu wapiga kura kuwa barabara ile inawekewa lami, wakati hakuna bajeti ya kitu kama hicho mwaka huu.
     
  2. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama kinachokosa mwelekeo na shabaha madhubuti ya kupambana na UFISADI,huzilinda,huzitetea na kuzikumbatia familia za maaskari walio mstari wa mbele kuimairisha ufisadi kama Chenge na mkewe.
    Suluhisho ni wananchi kuwapiga stop kwa kumchagua DR. SLAA kuwa rais ili apambane nao vyema kwani CCM wanalindana!
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    CCM wamempitisha mke baada ya kuona kuwa mumewe hatoingia tena bungeni msimu huu kwa sababu anayo kesi ya kujibu.Kazi kwelikweli wata tapatapa hadi mwisho lakini wasome alama za nyakti kuwa Wananchi aka WATANZANIA wameichoka ccm
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu ninasikitika kukujuvya kuwa kuna watu huku Tanzania wanajua kuwa tanzania = ccm = tanzania, kule usukumani nadhani ndiko tatizo kubwa kuliko yote. Kama ni malazi basi ni kasa au ukimwi uliokolea
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    what? are you serious guys? oh nooooo!
     
  6. minda

    minda JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    sasa rafiki yangu post hii haijashiba vizuri;
    je, huyo candidate alipitishwa lini na anaitwa nani? au ndiye huyo aitwaye Tinner Andrew chenge?
    elimu ya uraia inahitajika sana nchi hii kwani sehemu kubwa wa watanzania bado hawaelewi misingi ya demokrasia na nini cha kufanya na hii imekuwa mtaji mkubwa kwa baadhi ya vyama hapa tanzania.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    This is politicl rape of voters' mentals!
    Lakini hawa watu wa Simiyu waashindwa nini kula hela za huyo vijisenti, na kumpa kura mgombea wa upinzani?...Mikoa mingine ina ukabilaukabila usio hata na sababu!
     
  8. D

    Dick JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au ndiyo waliyosema wahenga kuwa mkono wenye kiltu hulambwa?
     
  9. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwani mke wake naye ni fisadi?!
     
  10. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,414
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Hata baada ya tuhuma lukuki za rushwa na ubadhilifu, familia ya mwanasiasa wa kinyantuzu, Andrew Chenge, imezidi kujiimalisha kisiasa baada ya mkewe kupitishwa na chama chake kuwania ubunge viti maalum mkoa mpya wa Simiyu.

    Kama Chenge hagombei tena, hii ni habari njema! Kama mke wake anachaguliwa kuziba pengo lake, ni uthibitisho uwezo wa JK kufikiri ni mdogo kuliko tulivyofikiria. Hakuna shida: Piga chini JK, mpigie Dr Slaa
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yaani kama nchi ya kifalme vile.
    Viongozi wanapokezana tu 'neema'
     
  12. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    huyu jamaa si hakimu alisema ana kesi ya kujibu, sasa kwa nini asisimamishwe kugombea ubunge, maana sheria inasema anayeshitakiwa na aliyewahi kushitakiwa haruhusiwi, sasa yeye kaua watu jamani
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mpaka mbwa wake ni fisadi!
     
  14. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kama hatutofanya maamuzi sahihi Oktoba 31 itafika wakati hata watumishi wao wa ndani watapitishwa kugombea udiwani na ubunge kwa mgongo wao.
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    lazima mlalamike hela inafuata hela mwenzake ,usitegemee wewe kanyaboya mkeo atachaguliwa kuwa mbunge no,value to value ''quid pro quo""ila slaa anatisha tuache utani;;;du natamani ashinde
     
  16. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    VOTE FOR Dr Slaa.
     
  17. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,243
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Whaaat?????? jamani jamani jamani tunatafutana ubaya sasa nini hii???
    Wewe unayeitwa mke wa Chenge mwogopeni mungu huu ufisadi utawaisha lini?
    Mwanamke unakosa haya hivi ni lini mtaelewa watanzania wamewachoka mpaka tufanye kwa matendo maana maneno ya ustaarabu kwenu hayana tija...sasa tusilaumiane mbele ya safari. Mlaaniwe kwa jina la Tanzania na watu wake.Laana iwafikie ninyi akina Chenge na vizazi vyenu vyote vijazo..
     
  18. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    La wabunge huru:

    Kulikuwa na na sheria ya kutaka kuwepo na wabunge huru...wengine wanawaita "binafsi", yaani wasiotegemea baraka za chama cha siasa.!

    Wengine wapo wenye kufikiria kuwa kukataliwa kwa sheria hiyo ni kufinya maendeleo ya demokrasia nchini.

    Kuna wengine wenye kufikiria kuwa kwa kukataliwa kwa sheria hiyo ni njia mojawapo ya kudhibiti mafisadi, ambao kule watokapo wananchi wanawaona kuwa ni wakombozi wao: Chenge na Mramba ni mifano mizuri. Wanaweza kupigiwa na kushinda kura, endapo wangesimama kama wagombea binafsi!
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nafasi ya shetani haiendi kwa malaika asilani.
    Ila malaika humshinda shetani baada ya kumpa kisago cha wakati
    Mungu anaona
     
  20. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi Hosea atamkamata lini Chenge kwenye kesi ya rada? Badala ya kumshughulikia Chenge wao wanagombea zile pesa zilizozidishwa wapewe serikali! Na BAE hawataki kwani wanajua zitamrudia Chenge na kundi lake tena, yaani itakuwa double commission! Kwa nini JK asitumie utaratibu wa EPA wa kumuomba mwizi arudishe alichoiba yaani Idrissa na Andy warudishe ile mifedha iliyoko visiwa vya Jersey?
     
Loading...