Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu ananinyima uroda! Nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Jan 27, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Imenukuliwa kutoka katika utafiti wa 'saidia jamii'....
    *****************************************************************

    Mimi na mke wangu tumekuwa katika ndoa yapata miaka mi 3 sasa! Hali ilikuwa ni nzuri kwani tulikiuwa tunakula tunda kila siku angalau asubuhi kamoja na jioni kabla ya kulala kamoja!

    Siku hizi hali imebadilika kwani hataki tena na huwa naboreka sana pale anaponijibu eti "nasikia usingizi, tutafanya asubuhi (lakini asubuhi ikifika oooh ngoja nifanye usafi, mara kwanza watoto niwaandalie chai) mpaka siku inapita! Mara ooh nimechoka, sina hamu, sijisikii kufanya, wewe unataka kila siku, kwani umesikia hii ni pipi? etc"...

    Roho inaniuma sana mpaka nimeamua kumwangalia tu kwani najua nikimuomba tunda la roho nitapewa majibu na sababu hizo hapo juu na mwisho wake tuanze kugombana bure...

    Mimi sasa hivi 'feelings' zinanisumbua sana na sijawahi kutembea nnje ya ndoa ila kwa tabia yake hiyo nashawishika kwenda nnje kitu ambacho nadhani sio kizuri!

    Je, bora tuendelee kuishi kama kaka na dada? au nitafute 'kajumba' kadogo huko nnje niwe napunguza taratibu?

    Je, nikitoka nnje ya ndoa nitakuwa nimemkosea mke wangu? Nifanyeje ili niweze kumshawishi mwandani wangu ili tuwe tunakula tunda kama zamani?


    @Mchango wako unahitajika (true story)!
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni pm nitakupa ushauri, nitamfunda atafundika, usihofu Pape, mimi ni mtaalam kwa wanawake wenye tabia kama hizo
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    My God? kila siku twice....!!!!!!????????? kwa mwaka mara 730. kwa miaka mitatu 2190.
    You must be in Guiness Book of Records!
    anyway, mtoe out, ongea naye kwa upendo, she will tell you the reason, it could be ni mambo za watoto, anakuwa buzy mno kimwili na kiakili kiasi anakusahau msee.
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    huyo mkeo ni mtutsi??
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..akiwa mtusti ndio nini?? Mnataka kutambika???
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mtanzania
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    enhe embu mwaga midata hiyo hapa....nifanyeje?
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii uliyokuja ibandika hapa icopy uende ukaipaste kwa mkeo- mweleze yote kwa upole mwambie 'feelings' zinakutesa na unapata mawazo ya kutoka nje ya muungano wenu. Asipokusikiliza katika hili waeleze wazee ikishindikana then

    atakuwa ameikaribisha mwenyewe nyumba ndogo.


    But am sure na yeye anazo sababu za msingi tu za kwa nini hali si kama zamani
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    pape kuwa mwangalifu na bwabwa hilo lisikuharibie mke
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana hicho ni kipindi cha mpito tu kuna mambo yanayomsumbua mkeo hata kupelekea kukosa hamu ya tendo la ndoa
    Kaeni chini muongee kwa utaratibu na imani atakuelewa na mtaanzia hapo
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    sanasana atakwambia umfanye yy small house huyo
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    yeah naenda nae stepu kwa stepu
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmmmh, yaani niende kinyume? never!
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    unaniangusha mpwa, maswala ya mke unachukua ushauri wa bwabwa? au na wewe una ndoa ya jinsia moja?
     
  15. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #15
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe Pape ni jinsia gani?mara unakuwa mwanamke ...mara unakuwa mwanaume...sikuelewi kabisa.
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TAFUTA SMOLI HAUSI,
    MKUU, THATS GUD SOLUTION.

    kwanini ujipe mipresha ya bure bana????,
    DUMISHA MILA.
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe ni Gender sensitive!!
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    bwabwa limesikia mtu anasumbuliwa na mkewe lishaanza kuwashwa.kipele kinamsumbua
     
  19. GP

    GP JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MNHHH,
    isije kua............ ndio .............!!!.
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Bwabwa anika mambo hapa utatusaidia wengi mbona unataka kutunima uhondo?
     
Loading...