Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa rafiki yangu ananitaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Isalia, Dec 26, 2011.

  1. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hii ni kweli kwa ufupi tu ninae rafiki yangu tulisoma pamoja na mungu akajaalia hata kazini tupo pamoja mwenzangu amebahatika kuwa mimi nilikua mpambe wake ktk haruc ila hivi sasa mkewe anaonesha ishara za kunitaka hata messege za mapenzi baadhi ya cku ananirushia na kumwambia mumewe cwezi na kutofika kwa rafiki yangu pia ngumu nifanye nini."HII NI KWELI."
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    here we go again....
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rejea threads za humu ndani utakuja kukutana na kesi kama hii na humo utaopata ushauri wa bure wa kutosha tu
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Achana na huyo mwanamke na punguza safari za kwenda kwao,sms zake delete bila kusoma.
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na wew ukioa na mkeo akimtaka rafiki yako?????

    HESHIMU NDOA, USIFANYE NGONO NA MKE WA MWANAUME MWENZAKO......
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mpotezee, punguza mawasiliano nae!
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyo sio mke anajina lake.... Mpe anachokitaka kashamchoka rafiki yako..
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    mimi ningejiuliza swali hili
    je wife wangu angemtaka huyo rafiki yangu..
    huyo rafiki yangu angemuacha?????
    kama ndio basi na wewe unamuacha....and vice versa
     
  9. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    again, why people marry?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mmmmh!!
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi kwanini tunaoa?arrrggh nikifikilia upimbi kama huu naonaga bora niendelee kuchakachua tu.......kaka wat goes around comes around
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inawezekana wewe una matatizo ya kiakili ndo mana ukawa na mawazo kuwapanda wake wa marafiki zako.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    wewe hujawahi kula mke wa rafiki yako?

    halafu mangeka yupo wapi aisee?????
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    let her go.. ujui mke wa mtu ni sumu..
     
  15. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi saa hizi saa ngapi vile!? Nawahi bar! Wasijekuongezea maji buree!
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhh.
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nimeshangaa sana na jibu lako, umejibu kirahisi tu kama vile ni kitu cha kawaida...
    Kwa mtoa mada: Kwa nini usimtishie kua utamuonesha mume wake hizo msg iwapo ataendelea kukusumbua? anaweza kuogopa na kuacha. Ila pia jaribu kupunguza kwenda kwao, onana na rafiki yako sehem zingine. Tegemea kua mwanamke huyu ata weza kuchukia na kuanza kukutungia habari za ajabu.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    hilo jibu sio jibu ni swali kwa Fazaa peke yake
    umeona nimemuuliza hapo kuhusu mtu ambae sio member kabisa wa hapa jf...
    kuna kitu namuuliza fazaa peke yake....its more of a teaser than an answer ..get it?????
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    NImekuelewa sasa, samahani kwa kushindwa kuelewa hayo na asante kwa kunielewesha.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sababu ya michango

     
Loading...