Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu anadai anamtoto wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sw33tboy, May 26, 2011.

  1. s

    sw33tboy Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeoa hivi karibuni ila wakati natoka kumchukua mke wangu nilipokea simu kutoka kwa msichana ambae nilikua na mahusiano nae miaka mitatu iliyo pita ambae arikwisha orewa ananieleza kua mtoto alie nae nimtoto wangu na si mtoto wa bwana anae ishi nae anadai kama nitahitaji nikamchukue je nifanyeje jamani nahofia ndoa yake na yangu pia
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mumewe anajua kuwa analea mtoto si wake?
     
  3. ULUMI

    ULUMI Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Neno jipya hili.....inakuwaje???
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Huyo ukute ameachika huko aliko olewa au yuko about kuhachwa anakutaka tena kijanja. Kwani wewe ulikuwa na affair nae wakati ameshaolewa au kabla? Mwambie mkeo mapema ili kwa upande wako uwe safe kwani huyo tegemea atakuwa anakusumbua daima. Akiona unampotezea atamwambia mkeo. Kwa hiyo bora ujisalimishe mapema.

    Kitendo cha kukuambia ukamchukue mtoto ni obvious mme wake anajua mtoto si wake otherwise utaendaje kumchukua mtoto kwenye familia ambayo baba hajuhi kama mtoto si wake.

    Mwambie mkeo, atakuelewa tu kama kweli na wewe hukujua una mtoto. Ingawa najua mkeo ataumia. Ila mwanao kamchukue then pima DNA kuhakikisha. Mtu akishasema chukua mwanao ogopa anaweza kumdhuru.
     
  5. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa wewe ulijua kuwa unakwenda kuWoa, haRafu unakwenda kuusimika kwa mke wa mtu...!!!

    tamaa ikibeba mimba huzaa dhambi, zambi ikikomaa huzaa mauti na mzinzi wa wake za watu akiWoa naye ataziniwa wa kwake. hivyo subiri na huyo wa kwako wajanja waje wam#@*t!...???''''###@@....chue
     
  6. ULUMI

    ULUMI Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Jamani ni Kiswahili au ni lugha ya kina Miraji??
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio kuhofia ndoa yako na yake tu, bali pia ni maisha yako! Kama huyo dada ameshaolewa, kaa mbali, mwachie mumewe. Huyo dada hana akili, amechanganyikiwa au hajui analofanya! inawezekanaje akwambie ukachukue mwanao, wakati amatunzwa na mumewe? je mumewe anajua kuwa huyo mtoto sio wake na ni wako?
     
  8. s

    sw33tboy Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kuusimika ndugu yangu alikua grl frnd wangu kabla ya hapo baadae nilihama mji huo kwenda nchi jirani baada ya kurudi nikaambiwa kisha olewa sikuwa na lakufanya ikabidi nitafute mrembo mwingine
     
  9. s

    sw33tboy Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ndo sielewi kama anafahamu au laa
     
  10. S

    SACoNa Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ni mambo ya kale mkikaa na kuyazungumza mtaelewana, cha muhimu ni kuweka msimamo katika mahusiano mapya.
     
  11. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kuna watu wengine ni waharibifu by nature, it seems like huyo dada anataka kukuharibia! je mumewe anajua kuwa mtoto si wake? kwa vile ulikua na uhusiano nae miaka 3 iliyopita mueleze ukweli mkeo upate support yake na kata mawasiliano na huyo dada,
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Achana na hiyo biashara, wewe endelea na mumeo! Aliolewaje na mtu mwngine akiwa na mimba yako? Huoni kuwa hiuyo dada sio mwaminifu? Si unajua jinsi wanaume msivyopenda kufanywa wajinga? Ikitokea mkoe akikwambia huyo mtoto sio wako utafanyaje? Utachekelea? Place yourself into his shoes...
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Opps! endelea na mkeo!
     
  14. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kafanye paternity test, kama ni wako you have to take full responsibility. .....
     
  15. M

    Mathematic Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    in the first place,wewe mwenyewe ukikaa na kujiuliza nafsini mwako na kwa mazingira yako unadhani nafsi inakusuta kuwa huyo mtoto anaweza kuwa wako?. kwani ana umri gani kwa sasa?.... umepeleleza na kujua kuwa huyo mama kweli anamtoto.....?
     
  16. y

    yeniba1 Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ulikuwa na uhusiano naye huko nyuma.
    Cha kufanya hakikisha unamueleza mkeo issu nzima. Halafu kaa kimya uone kama atakuletea huyo mtoto.
    Wakati mwingine anataka kukuharibia tu mana kachemsha aliko na anaona unaendelea vizuri na mkeo.

    Usitafute kumchua mtoto ambaye huna uhakika kama ni wako au kama huyo dada yuko na mumewe na mumewe anajua mtoto ni wake ukisogeza uso umekwisha.

    Kama mtoto ni wako amlete yeye mwenyewe ila uwe umeshambia mkeo isije ikiwa kosovo bure.

    pili akimleta ufanye DNA kujua kama ni wako kweli. Ikiwa ni wako kaa na mtoto wako na uachane naye kabisa. Ila katika kumchukua kama ni wako kweli hakikisha mkeo amemkubali kama mwanae asije mtesa bure.
     
  17. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145


    :A S 41::A S 41::A S new: nimeipenda imekaa vema
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Nenda uko kiswahili wewe ulipata ngapi. Sidhani kama kuna mtu anajua kiswahili fasaha humu. Kama unataka kuwa editor sema tuwe tuna ku PM kabla hatujapost comment. Maana naona wala utoi mchango zaidi ya kusahihisha lugha za watu

     
  19. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ni mzinzi uliyekubuhu.:mod:.
     
  20. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Msamehe atakuwa mkur......a jamaa zetu Muraa?
     
Loading...