Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa na Majibu Yenye Utata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaJambazi, May 8, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Jana nilikua naangalia taarifa ya habari ya TBC1, walikuwa wakimhoji Mh B Mkapa nje ya ukumbi wa Mlimani City baada WEF.

    Kuna sawali ambalo aliulizwa naye mH kutoa majibu yenye utata nikastuka sana.Kati ya maswali alioulizwa, hili mpaka sasa majibu yake yananichanganya sana

    Mwandishi. Ni maamuzi gani magumu ambaye ulishawahi kuyachukua kipindi cha uongozi wako Tanzania?
    Mh. Mkapa Mmmh!!!!!Bado napenda kuishi (baadaye alistuka na kulijibu swali kuwa ni kuhusu privetization.)

    Sasa wakuu kwanini rais wetu mstaafu alijibu swali kuwa "bado anapenda kuishi"?? Inamaana kuna watu wanamtishia maisha??
    Inamaana hana ulinzi wa kutosha???

    Kiukweli hiyo habari ilibidi niiamkie asubuhi niisikilize vizuri kwenye kipindi cha jambo leo. Lakini habari ikawa ime-editiwa. kwanini wali-edit kipengele hicho?
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Alikuwa hakuelewa swali.
     
  3. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata mimi niliona, alikuwa kama anayechomoa kujibu lile swali, bt later akaamua kujibu 2. Kuwa kuruhusu private sector kuingia kwa miguu miwili kwny hatamu za kiuchumi kwake was inevitable, but y dd he firstly hesitate 2 respond kwa lile swali??
     
Loading...