Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkakati wa kuwavua ubunge wabunge wa CHADEMA wafichuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ithangaledi, Apr 9, 2012.

  1. i

    ithangaledi Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Heri ya Pasaka wana JF,
    Kuna mkakati maalumu wa kuwavua ubunge wabunge wengine wanne wa CDM, lengo ni moja tu kupunguza nguvu ya chama.
    Ni wazi kuwa kesi zote za wabunge wa CDM wamepewa majaji ambao sio waozefu na ndio wameteuliwa juzijuzi, kwa hyo wana maagizo maalumu kutoka ikulu.
    Wabunge wanaotajwa kuvuliwa kwa vyovyote vile ni Lissu ambaye pamoja na mashahidi wa upande wa wadai kushindwa kuthibisha madai bado Jaji anashinikiza kesi iendelee.
    Mwingine ni Mnyika ambae Jaji Upendo Msuya ameonyesha kuwa tayar ana yake kichwani kwa sababu yy na mdai ni marafiki sana na pia hata wakili wa upande wa wadai wamewahi kufanya kazi pamoja na Jaji. Lingine kubwa ni kuwa Jaji huyo ni kilaza sana kwenye kesi za uchaguzi na hana hukumu hata moja ya mambo hayo.
    Opulikwa wa meatu na Mbasa wa Biharamulo pia wanatajwa kuwa wanavuliwa Ubunge.
    Lengo: Lissu, Mnyika na Lema hawatakiwi kuwepo Bungeni wakati wa katiba mpya kutokana na misimamo yao
    Source: watu waaminifu kwenye system
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mbona rufaa ya lema itawaumbua tu,time will tel
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wananchi itabidi tuandamane kuipinga mahakama sasa. Kama wasimamizi wa uchaguzi wanaboronga na kuwapora wagombea na hatimaye kuwaambia walalamikaji waende mahakamani, na mahakamani wanasema ukate rufaa. Tutaenda hadi wapi?
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wawavue waone nguvu ya umma itakavyoreact.
    Kwa mara ya kwanza haki itaanzia msituni kuelekea magogoni
     
  5. Josephine

    Josephine Verified User

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    You are very right.

    Nachosisitiza hapa, nchi hii itakombolewa na watanzania wenyewe, yatupasa tufike mahali tukomeshe hii dhuluma.
     
  6. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sioni mkakati wowote hapo zaidi ya story za mtaani tu
     
  7. m

    mndeme JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu haya mambo tusiyapuuzie kabisa kwa sababu hawa jamaa ni manyang'au wana mambo mengi sana wanafanya kudhibiti upinzani
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Wadhubutu waone kama hatujawatia vyuma kwenye masaburi yao
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wakati wao wanahangaika mkakati wa kuwapunguza wabunge wa CDM, kwa upande mwingine wananchi kwa kushurikiana na CDM wamekamilisha mkakati wa kuiondoa CCM madarakani kabla ya 2015 kama hawaamini wajaribu kuowaongeza Lisu, Mnyika na kama wawili kutoka kanda ya ziwa kwenye list ya wabunge wa wananchi kama Lema.....

    Kazi itakuwa imeisha.
     
  10. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kila siku nasema hakuna kinachoshinda nguvu ya umma!
    Mungu yu pamoja nasi,tuungane, popote pale tutaushinda huu ubadhirifu wa hawa mafedhuli/mafisadi!!
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata habari ya Lema kuvuliwa ubunge tulianza zisikia kabla kama story za mtaani tu.
     
  12. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hivi wa-TZ hatuna uwezo wa kukemea haya? Huu sasa utakuwa upumbavu! Tunaomba apatikane mwehu kama Mtikila muda ukifika tuingie barabarani!
     
  13. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hili hata Dr Slaa analijua amesha wahi kuandika hata kwenye twitter page yake.
     
  14. M

    Mkwanda Senior Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kama majaji inasemekana wanapata maagizo kutoka juu,na hawa watakaosimamia rufaa ya lema si ndio walewale tu?au hawa wanatoka wapi?
     
  15. g

    gabatha Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna ukweli ndani yke hawa majaji wanateuliwa tu bila kuwa na uzoefu.mfano Bukuku,Mugashwa,mujuluzi(advocate anapewa ujaji!) hta dk.Fauz twaibu. Nadhani jk anateua watu kea kulipa fadhila!.Huyu ****** hajali kabisa vetting za viongozi au watendaji wa juu serikalini thats nchi haiendi mbele.
     
  16. Ntale Wi Isumbi

    Ntale Wi Isumbi JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 479
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wao wana majaji wa mahakama, sisi tuna Mungu (Lema, 2012)
     
  17. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 904
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 180
    Moja ya mbinu za kupambana na u-mbwa huo baada ya wabunge kuvuliwa nyadhifa zao ni kufahamu mahali hao majaji wanakoishi pamoja na nyendo zao kisha kuwaua mmoja baada ya mwingine.
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,092
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Ifike mahali ccm wawe smart katika mikakati yao hiyo michafu kwa maana kuna wakati itafika Jk na washirika wake watashindwa hata kutoka nje.
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Katika harakati zozote zile, unapoona matatizo yameongezeka ujue/utambue kitu kimoja, mafanikio yako karibu! ongeza juhudi kumalizia kazi. Kwa CDM hii ni dalili nzuri sana maana ndiyo itasaidia kurahisisha kazi huko mbeleni.
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ni imani yangu kuwa Mungu kaamua kuwaacha magamba watumie mahakama kuhujumu haki za wapambanaji wetu ili kurahisisha ukombozi wa tanganyika yetu, Mi ntafurahi endapo wote hao watavuliwa sasa ndipo utakuwa ndio mwanzo mkubwa wa harakati za kuwang'oa hawa wezi na wachawi wakubwa(CCM).
     
Loading...