Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjengwablog Na Hoja Ya Kugomea Habari Za Kipolisi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maggid, Sep 6, 2012.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu,

    Kufuatia mauaji ya kutisha na ya kusikitisha ya mwandishi Daudi Mwangosi ambapo askari wa Jeshi la polisi wanatuhumiwa kuhusika, kumekuwa na mitazamo na mikakati tofauti miongoni mwa wanahabari ikiwamo kugomea kuripoti habari zinazotoka kwenye jeshi la polisi.

    Mjengwablog, kama chombo cha habari na mawasiliano ya kijamii, ina mtazamo wa kuendelea kuripoti habari za kipolisi, za kutoka ndani na nje ya jeshi hilo ikiwamo taarifa za kichambuzi.

    Tunafanya hivyo tukiamini, kuwa habari za kipolisi kwa kiasi kikubwa ni habari zenye kuihusu jamii.

    Maggid Mjengwa,
    Mwenyekiti Mtendaji,
    Mjengwablog.
    Iringa
    0788 111 765
    Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,082
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Poleni sana waandishi. Taifa bila wana habari ni taifa lililokufa
     
  3. C

    CRITO Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli nimeamini waandishi habari ni wahuni.ina maana matamko yote yaliyotolewa maggid wewe hauyaungi mkono? hakuna asiyejua kuwa zinahusu jamii,bali lingekuwa fundisho kuwa polisi inawahitaji waandishi inayowauwa.umejiaibisha wewe binafsi na fani nzima
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mjengwa ndo mdudu gani jamani? au ndo yule mtu wanamwita mwanakijiji? ye ni nani,
     
  5. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    lazima utakuwa umetumiwa bahasha na magamba. wenzio wana habari iringa wamegoma wewe unasaliti wenzako ! ofcourse nilitegemea watu wa aina yako, maana njaa kitu mbaya sana!
     
  6. C

    CRITO Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli kwa ili mjengwa umetia aibu
     
  7. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu mheshimiwa nilikuwa napendelea kusoma maandishi yake, lakini sasa naanza kumuwekea Question mark...!
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    Hii itakuwa VIGUMU I mean haitawezekana WAANDISHI WETU ni CCM in LOVE; Yaani kweli UTAMWAMBIA MICHUZI na

    NDUGU ZAKE WAIGOMEE KUANDIKA HABARI ZA POLISI WA SERIKALI YA KIKWETE? Na Unajua Vitrip anapata Vya

    kutosha Nje ya Nchi? Kweli Utasema MENGI na TV na RADIO yake Isiandike ya POLISI WA KIKWETE wakati anaalikwa PARTY

    ZOTE KUBWA IKULU Wengine Wamepata VIBALI VYA TV na RADIO kwa MSAADA na NGUVU ZA CCM

    CLOUDS, CHANNEL 10, Diallo TV... Hii ya kugomea haita shinda - LABDA uwe na Mamilioni ya Dola za kuwalipa hawa

    waandishi... CCM Inazo...
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wise decision.
    Kugomea kuandika habari za polisi ni sawa na kuweka kinyesi sebuleni kwako kwa sababu ya ugomvi wako na bwana afya!
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mjengwa nimekushusha na nakwondoa mana afu ntakupuuza
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tujadili hoja, tusijadili watu. Akili ndogo ndio zenye kujadili watu.
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    sawa, na mabahasha msiache kupokea, weledi wasiopenda kubebeshwa mibahasha na walichagua kundi la wananchi ndo wanaouliwa na hao majambazi wa CCM a.k.a POLICCM
     
  13. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Njaa bana..... Hata faru huwampole akikabwa na njaa
     
  14. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  15. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    "Never trust a reporter who has a nice smile." –
    William Rauch


    "I believe in equality for everyone, except reporters and photographers." – Mahatma Gandhi


    Wewe mkuu usimshangae huyo majango sijui mjengo...you name it. Hawa watu sometimes wanafiki.Angekua yeye ndo katoa wito huo basi angejisikia...na kusimamia haki hii..ila kwakuwa wenzake wameamua kusimamia haki basi mwache na website yake inayo tangaza dabaga na pilipili hoho...jamaa huyu bure kabisa
     
  16. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo polisi ikitoa taarifa inayopotosha umma,waandishi wa habari wasiwakosoa kwa kuandika habari ya kweli?
    Mimi ninakubaliana na hoja ya Maggid,mimi ninawashauri waandishi wa habari mtafute njia nyingine ya kuonyeshana ubabe na polisi lakini isiwe hii ya kugomea kuripoti habari.............
    "Waandishi wa habari kugomea kuripoti habari za kipolisi ni sawa na kugoma kufanya kazi kwani ripoti za kipolisi zinaihusu jamii moja kwa moja".
     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Huyo Mjengwa hana hata cheti cha uchochoroni cha uandishi. Ameingia kwenye hiyo fani kwasababu anajua kupiga picha na hakuna kingine. Hastahili hata kujadiliwa kilaza.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Anafikiri polisi Wana undugu Ngoja waje wamkamte na hivyo vikamera vyake wamtoe utumbo ndio atajua
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    ....Gamba hili kamwe haliwezi kulivua gamba lake....anajua labda iko siku anaweza kutunukiwa ukuu wa wilaya kwa "utiifu' wake mkubwa anaouonyesha kwa magamba wenzie.
     
  20. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    kugoma kuchapisha habari za polisi kutamsaidia nini mwananchi wa kawaida?
     
Loading...