Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitihani ya kidato cha nne yavuja kwa school candidate

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SMG, Oct 5, 2011.

  1. S

    SMG Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye mitihan ya kidato cha nne inayoendelea kufanyika hivi sasa imevuja. jana kisw kilivuja, leo bios imesoviwa 9t na history pia iko hewan sasa. source ni shy. JITAHIDI nawe upate cake yako usiwaachie watoto wa vigogo tu.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mkuu ungefanya kuiscan kabla haijafanyika na kuibandika hapa ili kulinda kiwango cha elimu yetu. Yawezekana mwenyewe hapo unafanya huo mtihani. Bongo bana!!
     
  3. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    fanya kuitupia jf ili kumuonesha jk jinsi watendaji wake walivyowaaminifu
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1 x 8 + 1 = 9 12 x 8 + 2 = 98 123 x 8 + 3 = 987 1234 x 8 + 4 = 9876 12345 x 8 + 5 = 98765 123456 x 8 + 6 = 987654 1234567x 8 + 7 = 9876543 12345678 x 8 + 8 = 98765432 123456789 x 8 + 9 = 987654321 1 x 9 + 2 = 11 12 x 9 + 3 = 111 123 x 9 + 4 = 1111 1234 x 9 + 5 = 11111 12345 x 9 + 6 = 111111 123456 x 9 + 7 = 1111111 1234567 x 9 + 8 = 11111111 12345678 x 9 + 9= 111111111 123456789 x 9 +10= 1111111111 9 x 9 + 7 = 88 98 x 9 + 6 = 888 987 x 9 + 5 = 8888 9876 x 9 + 4 = 88888 98765 x 9 + 3 = 888888 987654 x 9 + 2 = 8888888 9876543 x 9 + 1 = 88888888 98765432 x 9 + 0 = 888888888 Brilliant, isn't it? And look at this symmetry: 1 x 1 = 1 11 x 11 = 121 111 x 111 = 12321 1111 x 1111 = 1234321 11111 x 11111 = 123454321 111111 x 111111 = 12345654321 1111111 x 1111111 = 1234567654321 11111111 x 11111111 = 123456787654321 111111111 x 111111111 =12345678987654321na hii ni mathemaaaaaaatics
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe ni facebook!!!!!!
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Feki hizo, msitake kuwatapeli watoto wetu!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Jamani kweli imevuja?
     
  8. mutuyazamani

    mutuyazamani Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tudesesheni na sisi hizo kitu angalau na watoto wetu waweze kubadilisha maisha hapo baadae, maana watoto wao tu ndo kila kitu......
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yahh! mm ni feis buku pia ww ni gerrard
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    unaipenda hbr hii enhee? hujajiandaa, ulilipiwa miaka 4 karo siyo uje uibe bali ujitegemee kufanya mitihani.

    mara nyingi feki huwa zinawapoteza wanafunzi, ni bora kujiepusha nazo
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    kama hiyo avatar presents urself, basi wewe ni noma
     
  12. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aibu tena hii
    tunaendelea kutoa products ozo
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    umepinda.............kama mizengo kayanza pinda
     
  14. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    wanafunzi hapa shy hata geog walisolve ni la ukweli nackia inatokea mazinge sec na watoto wa kike wanaliwaje mbuchuchu!!
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wenye watoto huko wajianda kupokea wajukuu au wagojwa ukimwi...hapa ukimuliza JK atakwambia kiherehere chao.....
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nime fatilia file lake duuu yaani ni full FB....
     
  17. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    yaani watafaulu kwenda a level na ukimwi juu
     
Loading...