Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss World 2008

Discussion in 'Entertainment' started by Yo Yo, Dec 13, 2008.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hii kitu imeshaisha? huwa siangalii kwa saana sababu vipaja vya washiriki ni aibu...anyway nani kashinda? Nasreen vipi, kama kawaida wabongo ni vichwa vya wendawazimu?
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe ni leo!labda Miss TZ kashinda!
     
  3. share

    share JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2008
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,418
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Asante YO YO kwa kutustua. Binafsi nilijisahau kuwa mambo ni leo. Ngoja sasa niingie duniani kufuatilia.
     
  4. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2008
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Miss Russia amekuwa Miss World!
     
  5. share

    share JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2008
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,418
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Na demu wetu je? Hata kumi bora hakunusa!? Tuhabarishe.
     
  6. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Miss World 2008 Winners and Results

    Miss World 2008: Miss Russia
    1st Runner-up: Miss India
    2nd Runner-up: Miss Trinidad and Tobago

    Five Finalists
    Miss India
    Miss Trinidad and Tobago
    Miss Angola
    Miss Russia
    Miss South Africa

    Fifteen Semi-Finalists

    Miss Russia, Miss Mexico, Miss Barbados, Miss Trinidad and Tobago, Miss Iceland, Miss Venezuela, Miss Ukraine, Miss Croatia, Miss Brazil, Miss Angola, Miss Kazakhstan, Miss Puerto Rico, Miss Spain, Miss South Africa, Miss India
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Russian crowned Miss World winner

    Je kuna haja ya kuwa na independent agency ya kusimamia haya mashindano ya sanaa na vipaji hapa Tanzania? Manake naona kama kamati ya Ms. Tanzania is under serious doubt! kama hipo kwa ajili ya kwakuza na kuwalea dada na mabinti zetu kwa manufaa ya umma. Naomba kuwakilisha hoja


    Kseniya Sukhinova from Russia competed against 107 contestants
    Russian contestant Kseniya Sukhinova has won the Miss World 2008 competition at a ceremony in South Africa.

    Trindad and Tobago's Gabrielle Walcott was second runner-up and India's Parvathay Omanakuttan was first runner-up, from among 109 contestants.

    Millions of people were expected to watch the annual pageant, being held in Johannesburg.

    It was the sixth time that South Africa has held the event, more than any other country.

    South Africa organisers were said to be keen to calm concerns about the country's ability to host the 2010 FIFA World Cup.

    For this first time in the competition's history, viewers in 180 countries had the opportunity to vote for one of the semi-finalists through the internet.

    An international jury decided the winner.

    Miss Sukhinova is from Siberia, studying for an engineering degree.
    BBC NEWS | Africa | Russian crowned Miss World winner
     
  8. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    TUnahitaji coach kutoka Venuzeula sasa. Maana mabinti zetu wazuri sana na wana mvuto mkubwa sana. Popote Duniani. Tatizo ushamba na uigizaji. Hatuwezi pata Mvenezuela mmoja ku-coach namna ya kuacha kushangaa bila sababu?
     
  9. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hheheh kip on dreamin guys n kupiga kelele kama kawa...
    hiyo ndo tz yetu n it wil neva change 4 a meanwhile...labda tu wenye kushika mpini wapoteee wooote kwa mpigo!
    tulishaambiwa hiyo kitu ni mali ya hao kina lundenga na patel kwa bongo,so stay tuned msubirie kusikia ya mwaka 2009 yafanyika wapi na kiingilio bei gani
     
  10. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri wakina dada wa kiTz wenye qualities za miss world hawana interest ya hiyo michuano. Huyu tuliyemtuma mwaka huu amesema " my interest is to become a medical officer, i am studying international relations" hivyo vitu viwili vinauhusiano gani? simsingizii nimesikia kwenye website ya ms world. Wanakremishwaga au ni software tu mbovu? kyeleeuhwi eh! Si waongeage tu ki swahili? mbona wengine wanastick to mother tongue zao?
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nadhani sekta hii nayo yahitaji 'MARCIO MAXIMO' wa warembo kutoka Venezuela,mbona Taifa Stars kwa kupitia MAXIMO wameweza kwenda CHAN
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lundega et al kazi yake ni kupiga mikasi warembo wetu na kufanya ukwawadi kwa wakwale wa ngono Tanzania. Ulitegemea nini?
     
  13. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Balantanda nahisi Lundenga atakuwa amekusikia.. au JK yuko tayari kumlipa huyo nguli wa walimbwede.
     
  14. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    m stil tryin kusoma mara mbili mbili kuhakikisha kuwa tanzania yetu haimo jamaniiiii??nisaidieni maana yawezekana uzee wanijia vibaya!

    mhm na sasa tutaambiwa visingizio gani?cd haikutumwa?au mshiriki alichelewa kwenda?
     
  15. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ushirombo unakaushahidi ukatupe hapa forum au ndo mambo ya 'gametheories' na abstract allegation?
     
  16. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nkamangi, wenyewe wanasema kwamba 'yai' deal! wajifunze kwa wenzao wa russia na America ya Kusini. Lundenga, angekuwa mzalendo wa kweli angeshawafundisha na kupiga chepuo kuakikisha kwamba lugha ya taifa letu ' Kiswahili' inakuwa sehemu ya lugha za mashindano.
     
  17. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #17
    Dec 13, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280

    Mkuu,
    Jk asije akapita hapa akakusikia ,atapata sababu ya kuruka viwanja,na ukichanganya tena anavyopenda totoz,aisee usitutafutie balaa.
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkulu nadhani umetoka Bongo muda mrefu!! Hii kitu ipo wazi, wakati wa kambi za mammiss wee tembelea uone magari yanavyopishana, na vimwana wanavyoruka mna mabazazi. Ukitaka miss yeyote wee longa na Lundenga atakupa namba na yeye akuambia muwezeshe miss mavazi etc na yeye lazima umpoze....
     
  19. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Mkuu Ben, trip ya safari hii America ya Kusini , kituo Rio de Jeneiro kisha huyo kwa Hugo Chavez !
     
  20. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh Kazi kweli kweli... kwa hiyo wanaku'Rod Blagojevich' !!
     
Loading...