Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi Tunu Pinda; Mke wa Waziri Mkuu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaunga, Mar 31, 2012.

  1. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Hivi introduction ya mwanamke inakamilika mpaka utaje wewe ni Mke wa fulani?

    Just asking!
     
  2. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani we Kaunga tangu lini waitwa Tunu?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    haaa haaa haa na mimi niliona hiyo...
    makosa sio yake
    makosa ya walio andaa lile tangazo
    alipaswa kujitambulisha tu yeye mwwenyewe
    halafu chini kukawapo na maandishi ya kumtambulisha mke wa nani...
    kama walitaka kutumia hiyi 'title' kupeleka ujumbe

    all in all haijakaa sawa but then again huwezi kumlaumu sana
    aliombwa tu asaidie hao chaneta kuchangisha pesa.....

    by the way wewe hujitambulishi hiyo title yako ya mke wa 'mjumbe wa nyumba kumi'??????lol
     
  4. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    kwa magamba its ok
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mimi Kaunga Boss, small house wa JF- MMU King of 2011! LOL

    Umeona hiyo, kwanini asijitaje tu yeye ni Tunu Pinda; n she is married to the title sio hata Mizengo Pinda!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    sasa ataachaje kujitambulisha bila 'title?' hihihiiii
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    @the boss, angalia hapo juu nishajitambulisha!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Moja ya weaknesses kubwa sana nchini kwetu ni watu kushindwa kujieleza ama kueleza jambo kwa ufasaha. Na kuchukulia kua maadamu unajua kuongea basi inatosha kua kigezo kusimama mbele za watu; huku the person in question akiwa amenyimwa utambuzi kua ni lazima aangalie audience, analoongea na kwa malengo gani anaongea. Naona aliitumia kama teknik watu wawe more attentive ni kumsikiliza nini anataka kusema....
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    nimeona lol
    trust me
    ukijitambulisha like that utapata michango miingi kuliko huyu Tunu
    unaweza kuchangisha pesa ya kutosha humu kuweka mabomba ya maji kigoma yoote
    wewe tumia hiyo title vizuru utashangaa lol
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    BTW Ki mantiki kama wewe ni mke wa mkubwa ni lazima utataka ustress position yako katika jamii... Kua mimi ndio mke wa Fulani. However that requires intelligence, kujulikana kua ni mke wa nani kwa kuitamka hasa kama mumeo ni Mkubwa na amekua katika uongozi more than four years; na bado hujulikani. Ina maana hutumii nafasi yako ipasavo kuweza gusa jamii husika.... Hivo you are not worth knowing....
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ni ujiko tu.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    angeenda kutafuta 'TUITION' kwa Ester Sumaye....lol
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Anavyosoma kama nilivyokuwa nasoma nikiwa darasa la tatu B.
     
  14. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If you are proud of your husband ..yes you must! This lady look so down to the earth ,keep low profile ,interact with people -she has what so called interpersonal skills.....if you just know how to read picture and to see more that what eyes can see.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hebu kabla sijampa ushauri huo nipe wasifu wake.... Huyo mwana mama nilikua simfahamu nimelisoma tu jina lake bahati mbaya mahala na kilichonifanya nikumbuke ni sababu nilijiuliza kama ndio the wife wa Sumaye...
     
  16. M

    Mnyaturu Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nazani huu ni uzaifu wa hali ya juu.alafu wanataka haki sawa.
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    @AshaDii
    Tunu amekuwa low profile mno, sasa waandaaji naona waliona akitaja jina lake tu watu hawatamfahamu! Sidhani kama Salma anahitaji kukumbusha umma kuwa yeye ni Mke wa Raisi.

    As Boss said, kosa la waandaaji.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    alikuwa na Anna Mkapa
    wote wachaga....but alikuwa anaonekana more confident one
    kwenye chama chao cha kusaidia wanawake na 'kujiwezesha wao wenyewe' lol
     
  19. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tunapowabadilisha wanawake majina na kumuita "Tunu Pinda" ni lazima akitoa introduction yake awafahamishe watu kwamba "Pinda" sio baba yake. Simlaumu, ni matokeo ya mfumo dume.
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Lakini mume wake ni Mizengo Pinda; si Waziri Mkuu! Anavyojieleza ni as if yuko proud na title ya mumewe zaidi ya jina la mumewe! Ameona akitaja Mizengo Pinda haibebi uzito kama title; n to me that is not kuwa proud na mumewe as a human being!
     
Loading...