Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mila zetu zimepotezwa na wazungu jamani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simcaesor, Oct 16, 2011.

  1. S

    Simcaesor Senior Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninasikitishwa sana na kitendo cha kupotezwa mila zetu na wazungu enzi zile taratibu za mila ziliwaadhibu waliokwenda kinyume na kanuni na taratibu zilizowekwa lakini leo hii watu wanafanya vitu visivyo na hakuna hatua zozote zinachukuliwa. tufanyaje kurudi katika taratibu zetu za zamani!
     
  2. k

    kituro Senior Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mila zilijaa mambo mengi ya aibu. unapopunguza mambo fulani unapunguza uzito wa mila hizo na badae kutoweka.

    mfano kuna baadhi ya mila mwanaume akitaka kuoa ilikuwa ni lazima awakodi jamaa zake halafu wanamvizia msichana anapokuwa ametumwa kama vile kuchota maji ndipo wanapomkamata na kupelekwa kwenye chumba cha jamaa wanaposubiri hatua zingine zikiendelea kama vile kwenda kutoa taarifa vkwa wazazi wake kuwa bintieno yupo huku. sasa mila kama hizon kwanini zisipotezwe. je ukeketaji unapigwa vita na wazungu tu?.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hebu zitaje hizo mila zako zilizopotezwa na wazungu.
     
Loading...