Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mikopo kwa wanafunzi wasio direct

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by EL HOMBRE, Apr 9, 2012.

  1. E

    EL HOMBRE Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli nashangaa sana bodi ya mikopo ya elimu ya juu kwa maana kama mtu ni emloyeed na government unashindwa nini kumpa mkopo halafu uanze kukaata on the spot ili hiyo hela iweze kuwasomesha wengine kwa mfano kwa inservice 2000 unaweza kukusanya kama milioni 40 kwa mwezi kwa kuwakata elfu 20000 kwenye mishahara yao kila mwezi ungeweza kusomesha wangapi kwa mshahari wa mwezi mmoja au ni kukosa kufikiri naombeni mawazo hapa
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Nyie mna ajira bana,kakopeni bank mjisomeshe,waacheni watoto wa maskini wafaidike na loans board.over
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu
     
Loading...