Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mie mgeni ila nimevutiwa na love connect huwa nacheka sana mpaka basi!!!

Discussion in 'Love Connect' started by Anne Maria, Apr 22, 2012.

  1. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda funny comments zafanya siku yangu iwe njema,, sitafuti mchumba wala mume wala mpenzi,, ila napenda kupata rafiki wa kucheka nae tuuuu,,,, cheeers!!!
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,420
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Mimi hapa..., Nipm kama nimekubaliwa
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,704
    Likes Received: 4,545
    Trophy Points: 280
    Love connect, halafu unatafuta rafiki wa kucheka nae tu!!........Aisee hapa sijakuelewa ngoja wenyewe wenyeji wa hapa waje.
    Nilikuwepo!!....
     
  4. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani love connect hairuhusiwi kuwa na mtu wa kucheka nae tuu,, teh teh teh teh,,, unanitisha unavyosema waje wenyeji wa hapa,, ni kamsuto nini??? mmmhh haya basi ngoja nisepe labda nilikosea eeehh???
     
  5. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbimbinho.. jina lako tuu limeshanifurahisha ondoa shaka nitaku pm basi teh teh teh teh
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    inamaana bado una muda wa kuchekacheka na mtu duuh! Ebu nichekeshe nione maana nchi hii inaniuma.
     
  7. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Wallahi hili ni jina la my wife wangu, could it be u ? madame
     
  8. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh,,,, aiseee mmmhh kumbe na wewe husband umo humu ooohhoooooooo kushney!!!!!
     
  9. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    khaaa sasa wewe mie sio comedian jamani nimesema tuu am easy to laugh at good joke,,, kucheka ni lazima uchekeshwe na kuchekeshwa kwaja na topic jamanii,,, teh teh teh teh..... ila pole kwa kuumizwa na tanzagiza.... hamna nchi hapa!!!
     
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Karibu mgeni ila kuna jukwaa la jokes (lipo hapa JF) nadhani litakufaa zaidi, ila sio mbaya ukipata mtu mcheshi it can lead to something more (ila naogopa siku ukimpata ukishasikia jokes zake zote usije ukampiga chini)

    Anyway hutafuti sababu umepata au bado hujaona wa kukufaa au unae tayari.., Samahani kwa maswali lakini ucheshi nao ni character ambayo inaweza ku-lead to love.., (usicheze na issue za moyo mara nyingi bila kujitambua hujikuta tumefall)
     
  11. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahaha aya ya ya
     
  12. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani Anne, Mbona kama nahisi kukupendapenda hv! Ni PM basi nikupe full vichekesho, utapenda mwenyewe wala hutompenda mtu mwingine isipokuwa mimi tu. Plz.
     
  13. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    njoo tucheke basi, moja mbili ta.., kwa!kwa!kwa!kwa paah' duh mpaka nimebanja
     
  14. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sun wu!!! u a live in china ama wapenda tuu chinese stuff!!jokes!! ok thanks ntalicheki hilo jukwaa la jokes,,
    sina kitu kinaitwa love life or stuff like that,, siamini hayo mambo watu wanayaita love kama yanaexist, dont ask me if i have ever been in love!!! bt i was passing hizi jukwaa to enjoy and laugh at really funny comments!!! cheers!!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,704
    Likes Received: 4,545
    Trophy Points: 280
    Coment yako imenifanya nimkumbuke yule mtoto ambaye aliigiza kwenye lile tangazo la haki elimu SIDANGANYIKI lakini cha kushangaza mwaka jana nilimuona na mimba na sidhani hata kama alifanikiwa kumaliza shule!!......I think you know what i mean.
     
  16. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ha ha haa I don't like the person lakini I like some ideas behind the; Art of War "By Sun Tzu"..,

    Anyway kabla hujakutana nayo (mambo ya Love) huwezi kuyaamini lakini believe me kila mtu anazo affection, ukimpa mtu upenyo roho itakubali tu utake usitake.., na huwa yanaanza pole pole bila wewe kujua :)
    [​IMG]
     
  17. vena

    vena JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good for you.....:doh:
     
  18. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tugongee picha zako hapa. tuone ka meno yako ni masafi.
     
  19. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mwayego usiondoke, jikaliage tuuu. Mimi huyu ushanipata ngoja nikupiemu rafiki
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,704
    Likes Received: 4,545
    Trophy Points: 280
    [h=6]: Husband buys a dozen of same-colour pants for his wife. Wife,protesting ," Ah! Why buy the same colour? People will think I never change my panties"! Husband: "Which People?". Total Silence!! Pls help this woman to answer this all important question now. Which people?
    Hmm..:x[/h]
     
Loading...