Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michezo utotoni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 11, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wana JF,

    Katika pitapita zangu nikaliona gari limeandikwa Utoto mtamu, basi nikakumbuka tulivyokua tunacheza kombolela. Je, mwenzangu ni michezo gani uliicheza utotoni?
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha KOMBOLELA, kuna Signature ya mdau mmoja inasema "Butua uwakomboe wenzio" so funny. ila sasahivi sidhani kama hii michezo bado ipo.
    kuna mchezo ulikuwa unaitwa malede(kwa wanawake) na nilikuwa napenda sana ule mchezo wa baba na mama au mnachanga hela ikifika ijumaa mnafanya harusi,mnamchagua mmoja wa kike kama bi harusi na wakiume bwana harusi,mnapika pilau mnaimba. hadi raha.
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    makida makida, au kujipikilisha, kuruka kamba,manakumbuka ule mchezo wa kuzungusha tairi la gari, ukifika msimu wa matairi utakuta kila mtoto anatairi la gari,ukitoka shule huyo unatairi lako,mnafanya mashindano ya kukimbia huku mnazungusha tairi mpaka apatikane mshindi.
    au mchezo mwengine wa ringi, unakuwa na ringi la baiskeli,unalifunga kamba, halafu kila unapokwenda unaringi lako,hata ukitumwa dukani.

    na unakumbuka ikifika jioni kila mtu kwenda kwao kuna kuwa na kidalo poo, ukalale nacho.
    watoto wa uswahilini tulifaidi sana.
    asante kwa hii thread, umenikumbusha mbali sana, sana kuna mtu alikuwa anaishi mitaa ya Uwanja wa Taifa humu ndani miaka ya 88-1996 nipe shout.
     
  4. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mchezo wa dimba, unakimbia kutoka dimba moja mpaka lengine, huku ukiukwepa mpira, au kuna mchezo ulikuwa unaitwa mateka(ni aina pia ya malede,including dimba).
    au kuna ule mchezo wa kutaja nchi(sikumbuki vizuri)ila ukishindwa kutaja nchi kuna aina ya adhabu unapata(nakumbuka kila ikifika zamu yangu basi nataka unguja LOL) hiyo unguja ikiwahiwa basi nimeisha.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Mitoto ya siku hizi hata haijui hii michezo!
     
  6. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mdau hapa ulivyotamka uwanja wa taifa nakumbuka mwaka 1992,Nilitoka Ubungo msewe na mdundiko mpaka uwanja wa taifa ilikuwa balaa hiyo cku sintoisahau kamwe
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kombolela mnajificha halafu hamtokei kumbe mnamaliza majambozi mmmh:clap2:
     
  8. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mchezo wa baba na mwingine mama
     
  9. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umenikumbusha mbali na mdundiko." nimeina nimeinuka nimeokota kidudee.. noli noli kidudeee"
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    ReDe!
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukuti wa mnazi!
     
  12. papag

    papag JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    KULA M'BAKISHIE BABA.........ole wako kijiti kiangukie upande wako hayo magumi utakayopata.
    na KIDALI CHA KWENYE MITI;;;;;;;;;watu mnaruka km nyani sasa kimbembe ni pale unaporukia tawi lililokauka:clap2::clap2::clap2:
     
  13. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ...Kibabababa na kimamamama!
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    du nimecheza michezo mingi mpaka imenitoka,mandei,mdundiko,kibaba na mama,kombolela hahahaha watoto wa kota poleni sana:coffee:
     
  15. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    harusi,ole wako upigwe doba. Usipowahi kugusa mti au ukuta kuzimia ndio kunakuokoa toka kipigoni.
     
  16. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kula mbakishie baba, kabla haujaingia kwenye game, unaulizwa mapema, "utaweza?"

    halafu mnakumbuka mchezo wa bong'oa? ukiinama tu, umepigwa bonge la teke.
     
  17. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yote tisa kumi, ule mchezo unaitwa "cha mkononi" i mean ukiwa unakitu mkononi kitu cha kula kama ice cream au biskuti, kitumbua, andazi, mwenzako akikwambia tu cha mkononi lazima utoe, sio chako tena.
    so fun, now im glad nilikulia uswahilini.
     
  18. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nilikuwa ninapenda KOMBOLELA na KIDALI baba yake yan freeesh
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kuna nn tena zaidi ya hilo?uswahilini raha mkuu
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    pia kulikuwa na Kisikio poo
     
Loading...