Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Rais, Kwanini hujibu tuhuma za Lowassa dhidi yako?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Dec 24, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mh Rais swala hili limezua mjadala miongoni, tunaomba majibu haraka ikibidi. Kwa nini hujibu mapigo dhidi ya tuhuma za Mh Lowasa alizozitoa nec juu yako. Kukaa kwako kimya kunafanya tuamini kuwa wewe ndio muhusika mkuu wa RICHMOND. Vinginevyo unambebesha zigo la dhambi lisilostahili Mh Lowasa. Au tuamini kuwa mh Lowasa ni jasiri kuliko wewe?
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni nani awezaye kuukanusha ukweli ukawa uwongo na akaaminika??!!
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kwa maana hiyo mkweree anambebesha Lowassa zigo la zambi kuhusu kashfa ya Richmond? Kama hawakuwa washirika wa uhujumu huo kwanini Lowassa toka mwanzo alikubali kulibeba zigo hilo peke yake na kuanza kumwaga mboga pale alipotishiwa kuvuliwa gamba?Mwalimu Nyerere angekuwa hai angesema wote Kikwete na Lowassa "MAJI GA NYANJA".
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hv kwanini hampendi kuamini kwamba JK ni fisadi no 1.
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    No one Maan. Dat riale gwan
     
  7. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hana ujanja wa kujibu tuhuma kwani anamuogopa Lowasa kama ukoma, na bado EL hajatoa siri zote kwahiyo akijitetea nae akajibu mapigo ****** hali itakuwa mbaya.
     
  8. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kukaa kimya nayo ni majibu ya kuridhika na yaliyosemwa
     
  9. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 848
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hata Rweyemam ameshindwa kukanusha kama ile issue ya suti??
     
  10. B

    BMT JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    rweymam mi namuona mtupu kichwani,jk hawezi kudiriki kujbu mapgo na amushukuruMZEE MKAPA aliyemshauri kusitisha hyo mada,tungeyajua menpi tka kwa lowasa ambaye urafiki wao hawakukutana barabarani
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    lowaSA NI MFA MAJI.MBONA HAKUYASEMA HAYO WKT ANAJIUZULU?HUU NI UNAFIKI NA Usanii wa kisiasa wa kutaka huruma ya watz.
     
  12. B

    BMT JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kwani yeye hajipendi,mchezo mzima anujua halafu ................................................
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Your steps are far foward man. Th journey should start from here>kwa nini hataki kusema ukweli kuwa alipenya cc na Nec kidilidili hadi kusimama jukwaani kuomba ridhaa ya wananchi?hutaki ku kiri kuwa uliingia ikulu ki mambomambo baada ya kuona mambo magumu?hujatuambia kuwa kwa sasa uko busy kulipa fadhili,madeni,na ku maintain uchumi wako binafsi uliodorora baada ya uchaguzi mkuu?hujasema ukweli wowote kuhusu EPA na jinsi ilivyo kubeba hadi kuingia ikulu,hujawahi kutoa kauli yoyote ya maana kupinga Utete ulioghubika maisha na kifo cha Balali. Hujatuambia kinacho fukuta kati yako na Mh Waitara+kapuya?ni upi ukweli au uongo uliopo kwenye ile saga ya suti Tano? Hujatuambia lolote kuhusu sarakasi za Meremeta,deep green,kagoda,mwananchi nk. Ni kweli kuhusu tuhuma unazotupiwa kuhusu kesi hadi hukumu ya. Kina Babu seya?vipi kuhusu sakata la umeme je ni kweli kuwa magugu ya usiasa ndiyo yanayotafuna sekta?halafu hiviiiiii nikweli kuwa hawa vijana hawa yani hawa kina nanii huyu eeh Nape. Hawakutumwa na yeyote pale kijiweni kwenu pale kuzunguka krb nchi nzima wakitangaza habari njema za kuvuana magamba?halafu tena hivi yule jamaa yule dalali yule wa ile ishu ya mzee huyu mzee aliye kupigia pande yani nasema. Ile yaaaaa yaaaa ow ya rada hivi mpaka sasa. Unajua aliko? Si umeona hawa jamaa wa kule u inglish wameanza kiherehere sasa siku wakimtaka ili wampeleke pale post utaweza kuonyesha ushirikiano kweli au. Ndo yaleeee ya Mh hayati. Gavana ah hayo mengine tuachane nayo Huyu jamaa mwambie tu ukweli kuwa huyu EL simwogopi yeye kama yeye ila naogopa kile alichonacho moyoni hasa juu yangu na zaidi nikuwa sina jinsi ila kumrithisha kigoda kwa tofauti na yeye [EL]sitakuwa safe ntakaporudi uraiani.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kikwete amefanya kazi za umma maisha yake yote tangu alipomaliza masomo pale udsm hatujamskia kwny ufisadi leo tumwamini lowasa never
     
  15. B

    BMT JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    we unachekesha sana,we ni mweupe sana kichwani heee,??????kazi kweli kweli,TUNAOMBA AJIBU MAPIGO BASI
     
  16. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mungu endelea kufanya jambo Tanzania ijuwe upo.wahusika na vibaraka juweni Mungu ameamua kuikomboa Tz dhidi ya wezi na umasikini
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa handsome wa watu aseme nini jamani?
    Yupo bize ikulu,karibuni NCCR wanaenda kunywa chai,halafu ninyi mmekazana kuongea ukweli tuuuuuuu!
    Mnaboa sana,mwenyekiti wetu mnamuumiza mno kumwambia ukweli kwamba yeye ni fisadi!
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mnyonge myongeni haki yake mpeni, jibuni swali la mleta hoja.
     
  19. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu umetoka nje ya hoja kabisa...
     
  20. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi ulitaka Rais ajibu kila upuuzi unaozungumzwa nje ya forum iliyomhukumu fisadi Lowassa? Hakuna mtu mwenye akili timamu na hasa Rais wa nchi anayeweza kujiingiza katika kazi isiyo na tija ya kujibu kila upuuzi. Lowassa ni kama mtu ambaye amehukumiwa mahakamani kisha anatoka na kwenda kukosoa hukumu nje ya mahakama wakati alikataa kujitetea kortini. Asubiri kufungasha virago kwenda kwa Kafulila na Hamad Rashid baada ya kutiwa adabu na Mukama na Kamati yake.
     
Loading...