Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh lema arudi arusha kwajili ya kesi yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Feb 4, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wana jf wenzangu napenda kuwa taarifu kwamba jumatatu ya tarehe 6 ni siku ya kesi ya kupinga ubunge wa Lema na jaji Mujuzulu amijitoa kwenye kesi hiyo hakika mambo yamekuwa magumu kwa upande wa wanaopinga ubunge wa Lema!
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikute lema amemtishia jaji maisha kwa maana huyo jamaa yeye anawaza ugomvi tu muda wote
     
  3. h

    hans79 JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kuolewa kazi kweli kweli hata kauwezo ka kufikiri 0
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wewe ndiye unawaza ugomvi kwani umejuaje kwamba kamtishia hajatishiwa bali hajui sheria anabaka sheria hivyo Kimomogoro anampeka sana kila akipewa kifungu cha sheria anaomba kuairisha kesi akatafute hicho kifungu kwa hiyo kaona mwisho wa siku atahaibika kama mwanasheria wa serekali kwajili ya nape na wachache wao maana hawashindi hii kesi ccm hata wafanya je?
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kweli kaka unalazimisha nyekundu kuwa kijani
     
  6. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda Lema leo yupo Keko maghorofani dar es salaam (atautubia mkutano mkubwa wa hadhara, makamanda wengine Pro Safari, Mabere Marando, Heche, Kileo, pamoja na viongoz wa majimbo, wilaya na mkoa) katika operation maalum inayoitwa "Ondoa C.C.M Dar es salaam", nafikiri Arusha atakuja kesho uko.
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Asubuhi mapemaaaa ntakuwa mahakamani. Ofisini baadaye
     
  8. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapa ndipo ulipodhihirisha utupu wako kichwani!
     
  9. k

    kiche JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utajuaje kama jaji amelazimishwa kutengua matokeo ya ubunge na jaji ameona hawezi kulazimishwa??kumbuka nape baada ya uchaguzi wa igunga alisema kuwa sasa wanahamia Arusha mjini.
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tumia ubongo kufikiri wala siyo Masaburi wewe na kila mpenda haki alitaka Mujuluzi toka EMMMA advocates ajitoe,otherwise tuta mwaga nondo hapa mpaka utalaumu,cool down meeeeeeen
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    akili zote kamkabidhi mmewe yeye kabakia na za kupikia na kukatika tu
     
Loading...