Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Dr Kikwete; tuma salamu za rambirambi kwa familia za wafiwa Songea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by idawa, Feb 26, 2012.

  1. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    Kwakuwa mheshimiwa umekuwa unatufariji mara kwa mara hasa kwenye misiba iwe ya raia ua viongozi bila kuja kujali itikadi za vyama vyetu; tunakuomba uwakumbuke na wananchi wa Songea hasa ukizingatia kuwa jeshi letu la polisi limekiri udhaifu kwa kutumia nguvu nyingi bila sababu za msingi kwa kuuwa raia wasiokuwa na hatia
     
  2. G

    Ginner JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Huwa anawakumbuka watu mashuhuri tu.....ili apate na ushaahidi wa picha
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Usijali akitua tk botswana atakuja kuvunja tanga
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Imekaa kinafiki nafiki hivi!
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    waliouwawa sii watanzania wala hawana umuhimu kwake kama wa ajali ya mv islander.teh teh rais tunaye!
     
  6. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi na wale waliouawa tarime si nao walipigwa risasi na polisi/walinzi kama hawa wa songea? inabidi kifanyike nini mpaka serikali itoe ubani kama ilivyofanya tarime?
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni ajabu na kweli; yaani vifo vya raia Songea lakini Rais Kikwete yeye anaendelea kujisherehesha na Makirikiri Botswana.

    Safari ya nyuma kidogo ilikua ni vifo hospitali zote nchini kufuatia mgomo wa Madaktari (ambao kuna kila dalili kujirudia tena kwa kuwa siku 30 za ahadi ya serikali kwao ndio hizo zinayoyoma bila mabadiliko yoyote), huku yeye akiwa anakula good time mawinguni kuelekea Davoa Uswisi.

    Ndio sasa mtu amkumbushe kutuma salamu za rambirambi hivi sasa wakati wale wanaouuwa ni sawa tu na inzi tena waliobandikwa jina WAHUNI na kiongozi mwandamizi mojawapo huko serikalini??????

     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    halafu inasemekana ile kamati iliyoundwa kushughulikia madai ya madaktari haina chochote walichokifanya. sijui itakuaje na serikali ni kama imesahau vile.utashangaa siku ya mwisho serikali inakurupuka na majibu ya hovyo ilihali muda wote walikaa kimya.
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    kwamba polisi hawajaua au fafanua
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    mkuu hata songea vyombo vya habari vipo kama ni picha atapigwa tu.tunamwomba walau atoe neno tujue mheshimiwa ameguswa.
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    I have never seen such a president like ours he does not care the life of his people never say pole to sufferers badala yake ana cheka cheka tu as nothing has not happened.
     
  12. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je hizo picha za Songea zitapendeza kama zile za misiba ya sehemu nyingine ambazo akipigwa anaweka nne ili travota yake ionekane?
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    hii kali kwa hiyo jamaa anauza sura hadi pamba umenifanya nicheke bila kupenda
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    anaweza akapitiliza kama juzi
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe haujui kua huyu mkuu wa kaya ni mtu wa pozi sana,hazeeki huyu,wewe jaribu kumchunguza pozi zake tu,yaani kuonyesha viatu na kushika suit kuirekebisha mara kwa mara imeshakua damuni kwake,sijui ujanani alikua vp huyu mkuu wetu!
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nyie mtahangaika na maiti zenu za Songea yeye yuko kwa vimwana vya kiswazi anakula maraha

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,265
    Likes Received: 2,455
    Trophy Points: 280
    Mr Misiba labda mumtumie ombi la kuja msibani.
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh!???????????
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    aguswe kwani waliokufa ni ccm? Au ni watu maarufu?
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    hiyo picha namba mbili jamaa amefurahi sana kana kwamba kwake kuko salama
     
Loading...