Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa Wahadhiri na Wanafunzi UDOM 2011

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bandorajr, Dec 20, 2010.

  1. B

    Bandorajr Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo kikuu cha Dodoma katika college ya Sayansi ya jamii(College of Social Science and Humanities) wamegoma kwa sababu hakuna huduma ya maji hapo chuoni kwao pia wanadai waruhusiwe kufanya Field,maana chuo kimewaambie hawatafanya field bila maelezo ya kutosha.....hadi mda huu njia ya kuelekea chuoni imefungwa na magari hayaruhusiwi kuingia wala kutoka chuoni hapo.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wakome ...si walikuwa wanashabikia CCM sasa wampigie JK kumuomba maji
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii thread tayari Iko hapa jamvini bana, tena iko active sana...Mbona mnakanganya watu?...MODS!
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tena ikiwezekana wapigwe na wamwagiwe maji ya kuwasha,maana u dom ni mambingwa wa kushabikia ccm,ffu chapa haooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo,mlimchangia jk pesa ya kuchukulia fomu sasa mjichangiae na pesa ya kuleta maji,,,,,,,,, ffu chapa haoooooooooooooooooooooooooooooo
     
  5. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao si ndio walikuwa wanaipongeza CCM juzi, na kupinga CHADEMA ku-walk out bungeni, imekuwaje tena?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Unfortunately kwa wanafunzi wa UDOM... I have no sympathy to you

    Mmejiingiza kwenye siasa za chooni mkasahau mahitaji muhimu

    kuna msemo unasema "mtoto mtembezi atakula miguu yake" --- sasa wadogo zangu kuleni siasa zenu na mzitumie kuogea, kufulia na hata kunyeshea gardens za kijani
     
  7. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa wanaleta vurugu zisizo na msingi.waliingiaje chuo wakati miundo mbinu haijakamilika au tuseme wameiharibu wao?
    Walikuwa wepesi kutoa tamko against CDM huku wakisahau matatizo lukuki ya chuo chao.wanastahili adhabu ya virungu vya Ffu.
     
  8. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna uwezekano mkubwa mgomo ukakikumba chuo chote maana madai yao yapo pia kwa colleges zote. ngoja tusubiri
     
  9. semango

    semango JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hata mimi nilishangaa inakuaje wanafunzi wa chuo kikuu kushabikia ccm!acha wajifunze kua chama wanachoshabikia sio cha wasomi na wataka haki.
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Salaam. Kwa taarifa nilizozipata na ninazoendelea kuzipata toka kwa mdau pale UDOM, wanafunzi wamegoma. Chanzo cha mgomo ni madai ya pesa za field (practical training) ambazo inasemekana zimetafunwa na chuo! Mgomo huo umesababisha wakufunzi na wahidhiri wasiingie kazini. Mgomo umepelekea FFU na washawasha lao wavamie chuo kutuliza munkari wa wanafunzi ambao wanataka kwenda ofisi ya PM kutoa dukuduku lao. Pia RC wa Dodoma nae katia timu lakini amezomewa kwavile wanafunzi hawamtaki yeye,wanamtaka PM! Habari zaidi zinapatikana Radio One,Star TV na TBC ambao wamefika hapo chuoni.
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Naskia zinapigwa risasi za plastic.

    Mabomu.

    Wasaliti.

    Shenz.

    Wanajifanya wana-CCM kumbe wasaliti?

    shenz typ
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Natamani ningekua mmoja wa FFU pale dom.ningetembeza mkong'oto ile mbayaaaaaa!!
    Hivi vitoto vya UDOM vinadhani vitaingia kwenye 'system' nya-m-baf yani nina usongo navyo!

    ''What goes around comes around"
     
  13. s

    stun Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...hivi ni lini haki ya watanzania itapatikana bila kushikana mashati?..
     
  14. semango

    semango JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    acha wakome.madogo jeuri sana na ccm yao
     
  15. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Poleni, UNIVERSITY OF CCM OF DODOMA...
     
  16. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    QUOTE=stun;...hivi ni lini haki ya watanzania itapatikana bila kushikana mashati?..

    Mkuu haki haiwezi patikana pasipo shikana mashati. Ukisubiri uletewe haki yako nyumbani kwako utasubiri mpaka kaburini. Haki ni lazima itafutwe kwa namna yoyote ile.
     
  17. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    achana nao hawana lolote hawa, si ndo wale waliomchukulia form mkwere? wala sitaki hata kusikia.
     
  18. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Si ndiyo hawa hawa waliomchangia JK pesa za kampeni na kutoa tamko la kupinga CDM baada ya uchaguzi??
     
  20. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    University of Dodoma mnafikri CCM ni yenu walalahoi?

    Mliniuzi sana kwa kuiunga Mkono CCM, mnadhani Makamba mropokaji jamaa yenu,

    Yeye saivi amewekeza kuhakikisha Januari hatoki kapa.
    Mtajijuuuuuuuuuuuu Mmefulia:whoo:
     
Loading...