Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa Madaktari leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rwamashugi, Jun 23, 2012.

  1. rwamashugi

    rwamashugi Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana janvi. Mwenye updates za kuanza rasmi kwa Mgomo wa Madaktari atujuze!
     
  2. e

    ellyjr8 Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kitu kiko pale pale..mgomo upo,muh2,amana,temeke,m'nyamala
     
  3. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbeya Referal, KCMC, bugando, Ifakara, Dodoma, kote watu wameweka tools down.
    Ni balaa.
     
  4. C

    Chibenambebe Senior Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mahakama inajukumu la kuweka usawa baina ya pande zinazo pingana mbona kwa hili ni kinyume?. Mahakama inatoa amri ya kuwa hakuna kugoma na mazungumzo hakuna yalikwishavunjika. So hawa wakimbilie wapi na kesi huwa zinachukua hata miaka 7 bila kutolewa hukumu. Huu ni Ubabe ambao ni dhahiri hauhitaji hadubini kuweza kuubaini! Mzee usiyekuwa na aibu unayepelekwa kama kondoo asiyejua anakwenda wapi haya unayajua ndo maana unawaambia waende mahakamani coz unajua by the time kesi inakwisha utakuwa tayari umeshaaga kwenye siasa{siyo kwa mapenzi yako}.Lakini hakika jamaa watakutafuta. Hili mmelikanyaga litamtafuna mmoja baada ya mwingine!!!!!!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watz tutaendelea kuumia na kupoteza ndugu zetu mpaka lini? Ni wakati wetu sasa kuwa kitu kimoja na kuingia barabarani kudai haki yetu kwanini serikali inashindwa kututimizia angali kodi tunalipa, tukiendelea kuumia sisi wakati wao wakienda kutibiwa india? Tujue tu sisi wananchi ndio tuna kauli ya mwisho sasa kama mahakama ndiyo ilikuwa tegemeo letu ila kwasasa nayo imetawaliwa na siasa na usawa umekuwa haupatikani tena pale badala yake imekuwa na chombo cha kumkandamiza mnyonge kwa manufaa ya wachache wanaotunyonya kwa garama yoyote
     
  6. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    haya sasa udhaifu wa Mh. umeonekana.
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mgomo umeanza, MOI total tools down!!!!
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Tunakoelekea na mahakama itagomewa kwa imekuwa kisiasa mno!
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    serikali lege lege na rais wao dhaifu wameshindwa kazi.....naunga mkono madactari
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Bugando kama kawa tayari, OPD closed!!!
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I can't believe this. Even experimental animals can't be treated like this. It is shocking,,where is our country headings!
     
  12. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekasirika sana leo. ina maana serikali imeshindwa kulimaliza hili swala???
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Hivi hawaoni aibu jamani sekta nyeti mara ya 3 wanagoma serikali haijali kwa nini hawamalizani nao?walikimbilia ikulu kufanya nini??au kusafiri?
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    lini umewahi kuwa na selikali?
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,137
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    it is heading to hell!!
     
  16. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hali mbaya.
     
Loading...