Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo mkubwa wa Madereva wa Daladala ya Ubungo Via Mwenge to Tegeta Unaendelea hapa eneo la Ubungo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shykwanza, Mar 13, 2012.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiwa nekanyaga ardhi ya DAR kutoka Arumeru ambako nilikuwa katika uzinduzi wa kampeni za CCC nimekutana na Taharuki kubwa iliyowakumba watumiaji wa daladala kutoka ubungo kwenda Tegeta baada ya madereva wa daladala kuanza mgomo leo asubuhi. Maelfu ya watumiaji wausafiri huo sasa wanazagaa maaeneo haya ya ubungo wasijue la kufanya huku wengine wakianza kutumia usafiri wa NOAH zinazotoza nauli ya TSH 5000 hadi tegeta huku wengine wakipanda malori ya mchanga.

    Chanzo kikuu cha Mgomo huu cjakipata ila najitahidi kuwapata madereva ili niweze kufanya nao interview
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    NI KWELI NA MIMI NIMEPATA HIYO ADHA WALE JAMAA WAMEGOMA KWA SABABU JK AMETO HOTUBA CHAFU JANA,KWA HIYO WAMESEMA WATAGOME MPAKA WAZIRI WA USAFIRISHAJI OMMY NUNDU HOME BOY CHALINZE ONE AJIUZULu
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo wamebaki watu gani kugoma ili sasa tuunganishe nguvu sekta zote na sasa kumshinikiza JK ajiudhuru maana ndo anawajibika kwetu moja kwa moja
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Waendelee kugoma tu tutatembea kwa baskeli na boda boda
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wangegoma daladala zote
     
  6. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kweli wamegoma, mie nawaunga mkono! Ili watu watembee kwa miguu kwa siku hata mbili tu, kama hakitanuka! Ndio rais wetu atakapoona alipokosea.
     
  7. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mh! mbona akinamama walimshangilia na kupiga vigelegele huku wakisema watatembea na kufika waendako bila shida!
     
  8. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aghh! Sasa wabongo tumezidi na ma migomo! Kitu kidogo tu mgomo! Tutafika wapi? Tusiige ovyo mambo ya nje. Ubwege tu!
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wagome tu....
    Sidhani kama wana impact yoyote
     
  10. L

    Lady G JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani ni wa Tegeta tu zingine zinapiga mzigo!! Kaazi kwl kwl.
     
Loading...