Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfano wa Kuigwa CCM & Chadema; Huu Hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, May 24, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kamanda James Mwakibinga, kada wa CCM akiwa na watoto wadogo huko Kawe, hii ndio moja ya njia muhimu sana ya kuimarisha chama chochote cha siasa, ni kuanzia kwa watoto wadogo.

    - Huu ndio mfano wa kuigwa na chama chochote cha siasa iwe hapa au Duniani popote pale, hope CCM will take a note here, kwamba zamani Mwalimu Nyerere alifanya haya ya kufikisha chama kwa wananchi kwa kuanzia na watoto, tukiwa watoto tulicheza halaiki, tulicheza Chipukizi, tukiwa Sekondari tulicheza halaiki, and then tulienda JKT!

    - Siku hizi ni kila mtu na lwake, ujitahidi mwenyewe tu ufike juu hamna matayarisho no wonder tunakuwa na viongozi wasiowakamilifu na itikadi tena wengi sana!



    William.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi kama watoto hao wanajua wanachokifanya.
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sujakuelewa sasa hapo CHADEMA na watoto wa shule za msingi wapi na wapi wakati mnasema siasa hazitakiwi mashuleni
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe tehe!!!
    Huyu Williamu sasa bana, mwe!!!!
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mtoto mdogo hana utashi wa kuamua jambo lolote gumu. Akifika sekondari au Chuo Kikuu ataamua lipi baya na lipi jema. By the way hajui nini maana ya vyama vy siasa, maisha, uchaguzi n.k
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hayo ilikuwa rahisi kufanya kipindi cha chama kimoja, kwa sasa hayo hayawezekani tena. Huwezi kusema Chadema, CCM na CUF waanze kuingia mashuleni kuhamasisha vijana , hapo itakuwa vurugu mechi. Mimi siwezi kumjaza mwanangu itikadi za kichama nataka akue mwenyewe aamue nini ni kizuri kwake.
     
  7. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - Kule US Jeshi la Amerika hupeleka matoi ya kijeshi kwenye shule za chekeckea kuwatayrisha na vita mbele ya safari, unafikiri US wanaingia vita kwa bahati mbaya, hapana ni national interest, huwa inaazia kwenye watoto!



    William.
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu huyo Dogo nafahamu Kwao wako freshi na hasomi hizo shule za ST GORVERNMENT, kwa nini asingeenda kupiga picha na watoto wa ST MARY, NA KAZALIKA?

    Na huyo DOGO KUNA THREAD ILIKUWA JUKWAA LA PICHA AKIWA AMEPOZI KWENYE V8 YA CCM, hapo hakuna kitu na Kajukuu ka mafisadi tu na kanapewa mazoezi ya kuja kuwa FISADI MKUU,
     
  9. J

    Japhet Mosi JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Total confuser.
     
  10. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo hakuna la maana!
     
  11. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siku hizi CCM wamebadilisha style badala ya kupititia mashuleni kama alivokuwa enzi za nyerere wanapitia kwa watoto wa vigogo. Hata ukijitahidi mwenyewe ufike juu lazima wakupige zengwe na hapa ndio wamepoteza.
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi nitatofautiana na wewe

    watoto wanahitaji kulelewa kulinda utaifa na uzalendo nasio kuwa wanachama wa vya fulani na fulani

    ukiwalea watoto wawe washabiki wa vyama vyenu hivi, ni kama kudidimiza bongo zao zisiwaze properly katika almost kila kitu! let them gro and decide

    watoto wanaweza kuota ndoto nzuri za kuwa marubani au marais tu!

    washabiki wa kisiasa huwa na upungufu wa akili kwa asilimia karibu 45 mpaka 60 (uisulize nimejua wapi)...Ndio maana wanachadema wako tayari kubisha lolote lile la CCM hata kama lina manufaa kwa taifa, CCM hali kadhalika wako radhi wabishe na kupinga hata kwa kutoa damu chochote wanachoshauriwa au kufanya na chadema hata kama jambo hilo lona manufaa kwao wenyewe na vizazi vyao!!

    kuingiza these thinkings to our kids and young brothers ni kuzaa taifa lisilojali wahandisi, madaktari n.k!!!

    Huyo Mwakibinga hapo pichani amechemka tena vibaya mno!!

    Chipukizi nimefanya na kuwa kiongozi mkubwa tu, skauti nimecheza, nyimbo za taifa nimeziimba na zote ziko kichwani,

    NILIONA KAMA zile nyimbo na zile activities ni za kulijenga taifa na uzalendo, na sio chama.......si kilikuwa kimoja tu! na kila anayezaliwa ana kuwa assumed ni mwana CCM!!! LOL!

    Leo hii let these vyama viweke acivities za uzalendo zaidi....

    ukisema vyama vishuke mpaka huko primary kujijenga ......!! usije ukakuta watoto wanauawa! kwa nini?

    sasa kama chama ukisema tu unataka kugombea urais unataka kuliwa nyama mtoto gani ataota ndoto za kuwa rais kupitia chama hicho!! usije ukakuta Bavicha wataongea na wakuu wa shule kuwa mtoto akisema tu anataka kuwa rais kwa chama chao atimuliwe shule.....!! sound joking??? no..very serious problem

    ukiwa mshabiki wa vyama ujue una mzigo afadhali uwe mshabiki wa Yanga, ukila tano na simba mnamtafuta mwenyekiti yuko wapi!
     
  13. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - No wonder unaweza kufikiri vizuri, kumbe ulipitia haya ninayoyasema, sawa sawa mkuu!


    William.
     
  14. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nina wasiwasi sana kuhusu yale matokeo ya EALA kama yamemwacha huyu jamaa salama. Mbona kama reasoning capacity yake imeshift from normal to abnormal ? Mbona kwa kipindi kifupi sana ? Nini kimetokea ?
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Hawa si ndo wale wanamaliza shule hawajui kisoma wala kuandika.
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Malecela pale ninapoona sioni cha kujivunia nchi yangu hii ya mama yangu, narudi those days....naanza kuimba wimbo mmoja baada ya mwingine, nakumbuka marafiki zangu wa kipindi hicho, dunia isiyo na huruma imetutupa huko na huko!

    Longing for the past (nostalgia) is always my desire!

    My all time fav. song is,

    Tazama ramani utaona nchi nzuri, yenye mito na mabonde mengi ya nafaka
    Nasema kwa kinywa halafu kwa kufikiri, nchi hiyo mashuhuri huitwa Tanzania
    Majira yetu haya yangekuwaje sasa? Utumwa wa nchi Nyerere ameukomesha
    .

    Chemchem ya furaha ama nipe tumaini, kila mara kwako niwe nikiburudika.
    Nakupenda hasa hata nikakufasiri, nitalalamika kukuacha Tanzania.
    Majira yetu haya yangekuwaje sasa? Utumwa wa nchi Nyerere ameukomesha.


    Nchi yenye azimio lenye tumaini, ndiwe peke yako mwanga wa Watanzania
    Ninakuthamini hadharani na moyoni, unilinde nami nikulinde hata kufa.
    Majira yetu haya yangekuwaje sasa? Utumwa wa nchi Nyerere ameukomesha
    .


    xxxxxxxx
     
  17. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - ha! ha! ha! bro huku bongo hizi zinaitwa swagazzz!, I mean a normal perosn like you kuja kujadili na abnormal inajisema yenyewe kama wewe ni what? ha! ha! ha!

    William.
     
  18. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    William rudi ng'ambo, bongo imeshakuchanganya. Hapo la kuiga ni lipi?
     
  19. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mkuu umenigusa sana.. Umenirudisha nyuma abt 33 years ago.. Tulikuwa tunaimba hizo nyimbo kwa hamasa na uzalendo wa hali ya juu.. Ninajicikia fahari sana kuwa mmoja wapo wa watoto tuliofanya halaiki pale uwanja wa taifa.. Watoto ambao tulitimiza miaka sawa na miaka 10 ya Azimio la Arusha..
     
  20. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - Unaona sasa kumbe tupo wengi sana humu, sawa sawa mkuu!; SALUTE!

    William.
     
Loading...