Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'MESEJI' ya HUJUMA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 11, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Siwezi kuamini.Kweli Tume iliyosheheni Wasomi wa Sheria wabobezi inaweza kucheza mchezo mchafu kama huu?! Ni hivi,leo asubuhi nimepokea ujumbe kwenye simu yangu ya mkononi. Ujumbe ( ingawa siwezi kuukumbuka neno hadi neno kwakuwa niliufuta haraka kwa woga mkuu) unanifahamisha kuwa nijiandae kwenda Mafia kutetea msimamo wa Tume juu ya Maoni ya Katiba. Sehemu ya Ujumbe huo unasema ifuatavyo : 'tuna taarifa kuwa wewe ni mzaliwa wa Mkoa wa Pwani'.

    Ujumbe ukaendelea:'Wilaya yako ya Kibaha haipo kwenye orodha ya Wilaya za mwanzo kukusanyiwa maoni yako ya Katiba. Kwa kuzingatia umuhimu na weredi wako wa kisheria,tunakualika uambatane nasi kwenda Mafia kwa ajili ya kushiriki kwenye Ukusanyaji wa Maoni ya Katiba Mpya. Utafanya hivyo tena Wilayani Kibaha. Tutakuwa na Kikao cha uelekezi tarehe....' Nilipofika hapo nikaufuta na kuanza kulia. Nikachanganyikiwa hadi kusahau kuitunza nambari ya aliyenitumia ujumbe.Wakinikumbusha,nitaiweka nambari hapa jamvini. Nisameheni kwa 'kupanic' kwangu...

    Nashindwa kuamini na kuendelea kuandika habari hii. Kwakweli nimelia sana asubuhi ya leo. Kumbe watoa maoni wa Katiba Mpya ni Mamluki? Maoni yenyewe kumbe sio huru na ya haki.Hapa tulikofikia,inahitajika v... au? Sina imani na chochote juu ya lolote la Serikali na Tume.Kamwe...
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimepita.....
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nipe namba yako ya simu niuibue kwenye server ya provider wako.
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    inabidi tu nikupe pole
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kabisa unaonekana una agenda yako unayotaka kutuambia, ila umetumia mwanya wa uongo mwepesi!

    Sitaki kuamini kama ujembe wenyewe ndio huo ukufanya ulie na kuufuta haraka kiasi hicho!

    Tuwe na weledi ndugu zangu, jf sio chaka la wajinga wa kupimia uwezo wako!

    Pole sana! Ukiumbuka endelea kulia kwa nguvu zote!
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ngoja niendelee kukata majani ya ng'ombe.
     
  7. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hukumaliza kusoma ujumbe ukaufuta! Ukaanza kulia! Namba iliyotuma ujumbe huijui! Hapa jamvini umepakumbukaje wakati hata ulichoandikiwa hukukisoma kujua content?
    Nakushauri mambo ya KIZUSHI hapa siyo mahali pake na usipende kutumia jamvi hili KUKUSIKITIKIA kwa UZEMBE au UONGO wako.
     
  8. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Haueleweki full. mi sujaona kilichokuliza. Au uliogopa kuona neno MAFIA? je wewe ni wajinsia gani mpaka kujisifia kulia.
    Sasa huo umamluki ukowapi hapo kwenye taarifa yako? Unamaanisha nini ukisema watoa maoni wa katiba mpya? au unamaana wakusanya maoni?

    Kama ni ndoto uliota si ungesema tu ili tujue.
     
  9. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 703
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Asilimia mia moja, hiyo habar ni ya uzushi, una ajenda yako binafsi. ...Hujamaliza kusoma ukafuta na ukaanza kulia...., kitu gan kimekuliza? Kwa nini ulifuta msg? Acha hizo.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,690
    Likes Received: 4,397
    Trophy Points: 280
    Je ni kweli wewe ni mzaliwa wa Pwani? je wewe umesomea sheria? tuanzie hapo kwanza
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dhaifu anatuchezeana pia, Liwalo na Liwe wanatuzingua.
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    VUTA-NKUVUTE, hiyo ilikuwa ndoto tu au maruweruwe. Jana ulikunywa nini na kiasi gani?
    Hakuna ulazima wa mtu kwenda alikozaliwa ili kutoa maoni, unaweza kutoa hata online ukiwa umekaa juu ya lindi chooni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    We jamaa hebu acha fitna..haiwezekani uifute hiyo namba. Kwa azingira yetu tulivyo tunafowadi SMS zenye muelelekeo km huu kwa ndugu jamaa na marafiki iweje wewe ulie kisha uifute. Sasa kama umeifuta hatuna haja ya kukuamini..
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kahawadithie watoto wenzako huko !!! Wacha kuipaka matope Tume ya Katiba, sio kila kitu ni cha kupinga. Yaani utaelekezwaje kwenda kutoa maoini Mafia ilihali wewe sio mzaliwa wa hapo Mafia ? Watu wa Mafia hawatakuona kuwa wewe sio mkazi wala mwenye asili ya huko. Halafu kwa nini umelia, kwani kuna vitisho vya kukudhuru hapo ? Kama unapewa ajira ya muda, mbona ungeenda halafu uje usaidie kufichua hiyo hujuma. Sasa ni-PM namba yako niangalie kwenye server kama umetumiwa sms ya namna hiyo !!!
     
  15. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hadithi nyingine zile zile!!
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Jamani tumuhurumie! Huyu mtu hakufahamu MAFIA ni Wilaya, Yeye alivyoona neno MAFIA akafikiri yale yaliyompata Dr. Ulimboka kule Mabwepande. Ndiyo maana alichanganyikiwa na kuanza kulia!

    But in serious note, huu ujinga ulioleta hapa JF sio mahala pake.
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Je ungeambiwa tutaenda Mabwepande kuhakiki wahamihaji waliotoka kigogo??leo siungefungasha kwenda kwenu Moshi!
     
  18. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Ndio kwa maswali yote mawili
     
  19. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Utaendelea na msimamo wako nikija na ushahidi Mkuu?
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,690
    Likes Received: 4,397
    Trophy Points: 280
    Ndio kwa maswali yote mawili? nimeishia kucheka tu basi, maana inwezekana nimeuliza swali la kuchanganya ngoja niangalie Notes zangu za Darasani
     
Loading...