Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe: Mtama kumpa Kikwete kura kwa 100%

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Darwin, Oct 21, 2010.

  1. D

    Darwin JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani pamoja nakujua hesabu zangu pengine kuna wanaojua hesabu vizuri

    Angalieni kichekesho hiki cha mwaka


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Njozi zao ukingo wake ni siku ya uchaguzi ndipo watatuelewa upeo wetu ni mkubwa kiasi gani.......Waache waendelee kutudharau
     
Loading...