Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa katiba ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simplemind, Nov 13, 2011.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Mdahalo wa katiba unaendelea hivi sasa live ITV na Radio One.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    asante kwa taarifa mkuu ..nipo namwangalia hyu dada kristina kamili...
     
  3. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante kwa info mkuu
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    bado rais ana nguvu kubwa sana katika mswaada huuu mpya
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    huyu dada hana mtiririko mzuri
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mkuu thanx kwa info ila ungeweka title ya kudistungish

    Mdahalo wa katiba live ITV::

    Namsikiliza dada mwanasheria hapa black is beuty
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu kamili hajajiandaaa anaongea as if yuko kwenye debate za for one..hamna kitu hapa..hebu ampishe shivji alete vitu vya maana...wanasheria wa tumain hawa
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    sasa anafata prof kanywani
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mc sijui ni mwenyekiti anaonea sana bana
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180

    hakuwa na mtiririko mzuri kabisa.....
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ngoja nkaone na mimi loh! nsije kosa uhondo. baadae wakuu
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    prof anasema huu mswaada usomwe kwa mara ya kwanza na nsio ya pili kama anavyotaka selina kombani
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo kwenye kala unamaana .......................
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    prof anatatiririka zaidi kuwa katika kuwa huu mswaada mpya bado raisi kapewa mamlaka makubwa sna....
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    endeleeni ku2juza wengne tv zimeunguzwa na umeme unaokatikakatika na kurudi kl saa.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    si tumaini university au
     
  17. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    KAAYA.
    Amesimama kutoa tamko la wafanyakazi.
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    anatoboa ukweli.

    Katrace source.kwamba katiba mpya ni ndoto.
    Selina kombani na werema vikwazo katika katiba mpya.
     
  19. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    huyu jamaa ni noma,anasema wafanyakaz hawajasahau kaul za kipind cha uchaguzi,bado wako imara
     
  20. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hivi huyu werema ni mtu wa wapi?msoga au msoma?
     
Loading...