Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mdada wa Jf, Mbaba mtu mzima anapokutaka kimapenzi unajibu nini??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LD, Jan 7, 2011.

  1. LD

    LD JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Salamu kwenu wa dada wa JF, naomba kuuliza, hivi unapokutana na Mbaba mtu mzima labda miaka 60 hivi akakutaka kimapenzi unatoa jibu gani hasa ukiwa hukubaliani na matakwa yake?

    Hasa pale inapotokea majibu yote ulionayo yy ana maswali yake.

    Na maswali yote ulionayo yy ana majibu yake.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kisa cha kuchakachuliwa na mbaba wa miaka 60 vijana hawapo??? Siwezi kukubali bana sio fair
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    hapa ndio nnapokupendea hapa. Yaani wewe acha tu
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli MR lakini nataka kujua unamjibu nini? Fikiria hapo kababa labda ni kabosi, na kenyewe kana mitego yake, hasahasa mapesa na kanajua kujieleza haswaa.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahah,wanajichekeshaga 2,na tamaa walzonazo watapapalika,hapo hajaznguliwa kuwa atapewa ka-spacio,lazma akubali,hakuna jibu la kupnga
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio Ivuga, kwa hali ya kawaida huwezi kumkubalia, lakini imagine ka vile unavyomtokea mdada, vile mnavyokua mnaongea, halafu chukulia labda hakutaki.

    Kwa haka kababu utamjibu nini? Na yuko kwene mazingira yako daily. Eg ni boss.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Nitamjibu kiheshima tuu hapana babu SIDANGANYIKI!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    hapa kwa wadada nawashauri wawe na mawasiliano na tamwa mapema kabisa au kuna mashirika mengi tu ya kutetea haki zao ...najua haya mambo yapo sana ila yanawapata wasiojua haki zao na waoga
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kusema ukweli kuna wababa wanajua kusomesha, anakukaba haswaaaa, kila swali anajibu, kila jibu lako ana swali lake. Hivi unaepuka je hapa.
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hudanganyiki na nini? Am not your biological dady, and you are not a teeneger!! We ni mtu mzima.
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sorry Ivuga, huyu ni bosi, na maisha ya kumaliza chuo unakaa kitaa huna ajira, Mungu saidia unapata mahali unajishikiza, bos ndo huyo. Hivi mpaka ufikirie Tamwa ni sa ngapi?? Huko ni mbali sana unajua?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    issue ipo hivi? Labda hicho kibabu ni boss wako na umeshamkatalia na kaanza kukusumbua mara oo mara eee.. Mshahara umepunguzwa ..ufanisi wa kazi umeshuka yaani misukosuko kibao.. Na ukiangalia nyuma yako familia inayokutegemea kama mdundiko .. Mtoto wa nani sijui huko ..anko ..dada mama mkubwa wote wanakutolea macho let say
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mshiki pole.

    Jibaba gani hilo linakuzengea? Kwa kuwa ni wewe ngoja nikupe msaada.

    Mwambie "ntakuthemea kwa kakaangu babu athipilini". Akiendelea kukuletea za kuleta mwambie akupe namba zake za simu halafu nitumie. Ila msiba ukitokea usiache kuja kuniwekea dhamana. Sawa dada? USIDANGANYIKE na FATAKI huyo!
     
  14. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha hahaaa...LD bana...pole kwa mkasa uliokupata!...
    Kwanza umesema umri wa Mbaba, lakini hujataja umri wa anayetakwa...suppose mdada ana 40s, sioni shida na hilo, maana hapa JF wapo wadada wengi tu wa umri zaidi ya huo, na naogopa unaweza usipate responce nzuri kwa swali lako kutoka kwa baadhi ya watu....hahahahaa!
    Nakusikiliza!
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bas nitamkubalia nimchune mpk mvi zake akome siku nyingine haha hahha hahahhaaaaaaaaaa
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    hadi kujiexpress?
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha tu msasha, sitaki kudanganyika kabisa babu, ila sasa unamjibu nini huyu baba. Manake unakuja kukuta solution ya mwisho ulonayo nikumkimbia na ukikimbia hata hela ya kupeleka CV mjini kwa ofisi fulani utakosa. Ha ha ha babu wewe.
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Noo noooooo hiyo kwa ajiri yako:wink2:
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante the BM, umri wa muathirika ni hii age ya nimemaliza chuo natafuta kazi.
     
  20. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Je akija na Trip ya shopping Dubai ama Hong Kong, Ama anakuonesha Funguo za Plado zaidi Nyumba iliyokamilika kuhamia eneo zuri tu na iko full furnished hayo majibu bado utakuwa nayo? I mean vishawishi halisi na vya maana!! muwe wakweli!! sisemi habari za Lunch ama Dinner!! I mean real Stuff!!!
     
Loading...