Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Gwajima na tabiri zake: 'Tanzania Mpya' inakuja

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Asante, Jun 10, 2012.

  1. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,722
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mchungaji Kiongozi wa Kanisa la Ufufuo na Uzima Kawe, Mch.Josephat Gwajima amesema Tanzania mpya yenye matumaini inakuja.

    Akihubiri Kanisani hapo leo alisema ingawa yeye ni mwana CCM na vyombo vyote vilivyotumika kwenye mkutano wa ccm Jangwani jana vilitoka Kanisani kwake, alisema chama cha siasa cha ccm kipo katika wakati mgumu na kimepoteza kabisa mwelekeo na uwezo wa kuongoza dola.

    Amewaonya wanasiasa wanaojiona ni wasafi na bado wanang'ang'ania ccm, wajue mwisho wao kisiasa upo ukingoni, aliwaonya Mwakyembe, Sita na wanasiasa wangine kuwa hali ya ccm ilivyo sasa ni sawasawa na samaki aliye ndani ya bwawa na maji ambalo linakaribia kukauka.

    "Tanzania mpya inakuja" ulikuwa ndio ujumbe wake wa leo.

    Tanzania yenye uwezo wa kukomesha rushwa inakuja.

    Tanzania yenye uwezo wa kujali afya za wananchi wake inakuja.

    Tanzania yenye uwezo wa kukomesha wizi wa mali za uma inakuja.

    Tanzania yenye uwezo wa kuwapatia vijana wake elimu bora inakuja.

    Tanzania yenye uwezo wa kuwalisha wananchi wake inakuja.

    Amewatakia wananchi wote afya njema, wapate kuipokea Tanzania mpya.

    Tanzania mpya inakuja - AMINA.

    BAADAE: Juni 14, 2012

     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amen rip ccm
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndio mrithi wa shehe yahaya ?
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Bila shaka,..analeta habari za misukule ili acheze abrakadabra
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    eeh! Kazi ipo, ina maana makao makuu ya Magamba hayana vipaza sauti! Over 40 years. Si bure ni laana
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huu ndio ukweli wa mambo. Kama wanaccm wanasoma mtandao na specifically habari hii, basi WAFICHE UPUMBAVU WAO.
    HII HAIHITAJI DAKIKA KUFIKIRI.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine siyo utabiri bali hata mwelekeo wa mambo unaonyesha!
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unacheza na dhambi ya wizi, rushwa na ukandamizaji nini!!??
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wafuasi wa ccm ni wapumbavu na unajua siku zote mpumbavu haelimiki
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Haswaa.
     
  11. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Gwajima ndio mkodishaji wa vyombo vya muziki na matangazo kwaajili ya mkutano wa CCM?
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Anakiri kuwa mwanaCCM ingawa anawaonya kina Mwakyembe wasing'ang'anie huko! Yeye anahofia nini, kwa nini asianze yeye kutoka ?
     
  13. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,034
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    kwanza atuambie issue ya msukule wa marehemu amina chifupa iliishia wapi....
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Like, natumia mobile mkuu
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    tatizo kasema maneno hayo kama nani?

    1. kama nabii?
    2. kama kada wa CCM aliyetoa vyombo vya mkutano?
     
  16. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,137
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Huo ni uongo. Huyu ni mzushi na muongo. Anachosema ni cha kutunga ili kufurahisha watu. Hebu toa ushahidi zaidi.

    Acheni bwana kutufanya sisi kama hatujui vitu. Watumishi wa Mungu wanautaratibu wao wa kuongelea viongozi.

    Eti ametaja na majina ngoja tumuulize yeye maana na yeye yumo humu.
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu GWAJIMA si ndo LUKUVI alienda kumuomba amuombee KIKWETE mapepo yasimvamie Ikulu? atakuwa amesoma lile andiko linalosema KWELI ITAKUWEKA HURU!
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama Mtanzania anayejua Tanzania inakwendaje!
     
  19. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,722
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hakuna uzushi wa uongo wowote, ccm imefika mwisho wa reli.
     
  20. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,722
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    ...... kama mwananchi
     
Loading...