Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch Gwajima afunguka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Apr 22, 2012.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Taarifa ya habari Star TV

    Mchungaji amwomba JK awafukuze na warudishe pesa ! Kazi ipo hata Mtemvu Naye anataka wajiuzulu
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya ndio madhara ya kuwa na lavish government.
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    umeiona na kauli ya Omar Nundu? anasema ishu imehusishwa kwa naibu wake yeye wala hayumo!!!
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yatasemwa mengi kabla ya saa halisi ya ukombozi kufika.
     
Loading...