Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Sumbawanga Mjini (CCM) avuliwa ubunge na mahakama!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, Apr 30, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wakuu leo ndiyo kunatolew hukumu ya kupinga matokeo ya ubunge wa sumbawanga mjini wa Aeshy Hilaly Halphany CCM dhidi ya mwalimu Norbet Joseph Yamsebo wa Chadema ambaye anadai kuchakachuliwa katika uchaguzi huo.

    Madai miongoni ni pamoja na kutoa rushwa kwa makundi mbalimbali na watu wengi walijitokeza kutoa ushahidi huo na kukiri kuwa ni kweli walipokea vitu mbalimbali ikiwemo fedha, baskeli, pikipiki, vinywaji, kinanda kwa kanisa katoliki, nk kwa sharti la kumpigia kura mbaya zaidi ni kwa mkurugenzi mwanamama kutoa ushahidi wa kupinga ushindi wa mbunge huyo, mkurugenzi huyo alihamishwa muda mfupi mara baada ya matokeo ya uchaguzi kutolewa na kupelekwa wilaya ya Ileje.

    Moja ya kituko katika kesi hii mara baada ya mbunge huyo kuulizwa kama anaamini na kusema hajui kama alishinda ila mkurugenzi ndiye anayejua ushindi huo, kimsingi ulinzi umeimalishwa kwani yaweza kuwa mbaya endapo Aeshy atatangazwa mshindi, askali wapo wa kutosha, washawasha na mabomu, lakini kesi hii ilikosa umaarufu kwa kuwa waandishi njaa wote walikuwa upande wa Aeshy mpaka ripota wa ITV Joshua joel update tutawaletea mara kesi itakapoanza....

    Kamanda Doma.

    UPDATES:


    Hoja za mwisho zinaweza kuwabana Magamba lakini naona Polisi wameanza kumwagika
    UPDATES
    mashabikina wafuasi wa Chadema wanashangilia nje ya mahakama kwa mbwembwe japo jaji bado hajatoa tamko
    UPDATES
    HATIMAYE CHADEMA WAIBUKA NA USHINDI NA UCHAGUZI KUTANGAZWA KURUDIWA UPYA BAADA YA BWANA AESHY KUKUTA NA KOSA LA KUTOA RUSHWA KATIKA UCHAGUZI HUO. Chademaaaaaaaaaaaaaaaaa vemaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    UPDATES
    Bwana Aeshy ametangaza kukata rufaa ya kupinga kutenguliwa kwa ushindi wake
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks kamanda Doma, tunakutegemea kwa LIVE UPDATES bila chenga.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Doma, asante kwa taarifa, tafadhali usikose kutuwekea taarifa za kina za hukumu ya ccm kuhonga wapiga kura.
     
  4. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa si ndo huwa anamalori na sheli za mafuta hapo Sumbawanga, nimshabiki mkubwa wa Arsenal na anapenda sana maua.
    Alimwaga hela sana ili ashinde na ilibidi aingie mfukoni zaidi kwa kutoa M50 baada yakugundulika kashidwa akahonga ili atanganzwe mshindi! Mungu hapendi dhuruma hata mkimtunuku huo ushindi Mungu atachukia then atawaadhibu
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kamanda Doma omba MoDs wakudilishe heading kipengele cha tetesi maana mpaka hapo hujabashiri kama mbunge huyo anaweza kuvuliwa au laah.

    Umeeleza kilochotokea.

    Usikose kituhabarisha yatakayojiro huko kwa kila hatua. Waandishi wa habari wanaweza kuwa njaa lakini SI MWANAJF, hiyo ndiyo imani yangu.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nasikia alisema kuwa amefanikiwa kuuzika msalaba Sumbawanga!
     
  7. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru mdau. Endelea kutujuza. Hapo ndio tutajua km mahakama kuna haki ama haki zipo kwenye mifuko ya suruali ya mafisadi.
     
  8. D

    DOMA JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    mkuu aliyesema yeye ni sawa na Yesu kikwete Mungu na madiwani ni Roho mtakatifu hilo pia lilimletea uhasama mkubwa sana
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah,sijawah kuickia hyo kesi hata siku m0ja,nachokumbuka ni kwamba wakat wa kampeni za mwk 2010,kuna mg0mbea alitoa msaada KANISANI,lakin hata kama Joshua Joel alihongwa asiripot bado sion tatizo,yeye amehongwa je itv ndo chanzo pekee cha habari?
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Yetu macho na masikio tuu!
    Kumbe akina Mahanga wengi tuu!
    Na hao waandishi wanaosababisha tusipate updates ama zao!
     
  11. simaye

    simaye JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 414
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hapa sumbawanga nimewahi sema hakuna waandishi wa habari kabisa na kama wapo wawakilishi wa vyombo vya habari basimhawajui habari gani walipoti na wengine ni marafiki na wanachama wa ccm kwa hiyo hawwezi kulipoti vema na inawezekana wamehongwa. Mkubwa kwa kesi hiyo usisite kutujuza kitakachoendelea maana wengine tuko mbali kidogo.
     
  12. B

    BUBE JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu asante kwa kutujuza. Bila shaka suala la ulinzi kuimarishwa kwa sasa linaleta mashaka endapo mahakama zetu zinatenda haki. Huwezi kushangaa kuwa endapo ulinzi unawekwa mahakamani na hakimu hatendi haki wananchi wanaweza kufuata huko nyumbani kwake kumwuuliza haki. Mambo haya hayaitaji ulinzi bali ni kutenda haki ili tuishi kwa raha bila kufuatwa na mizimu kwa wale tunaowatendea mabaya
     
  13. R

    Raphael9 Senior Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MUNGU IBARIKI CHADEMA HAKI ITENDEKE SWALI: kama MAHAKAMANI ndo kunatolewa HAKI huo ulinzi wa polisi wa nini? Tena jamani?? 2pe ripoti KAMANDA
     
  14. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Doma ni kijiji cha mwisho kabla ujaingia mikumi ukitokea moro maarufu kwa kilimo cha nyanya na malijuana. DOMA na wewe usinunuliwe wala usiogope ndumba nasikia kuna mtu alitundika koti hewani uko
     
  15. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Endelea kutujuza hapa jf,kesi sijawahi kuisikia waandishi wa kibongo!?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Tupe updates zaidi
     
  17. R

    Rev. Damasus Mkenda Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafananishaje vitu vya Mbinguni na vya Dunia hii??? Ni dhambi na Mungu amsamehe Mh. Aeshy.
     
  18. paty

    paty JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ASANTE MKUU, tunangoja updates zaidi
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    agggrrrrrh!§¥¤*.
     
  20. P

    Ptz JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Raia wamejitokeza kwa wingi sana, askari kibao ukumbi umejaa sana, hukumu bado haijaanza kusomwa wanasubiri wafunge spika kwa nje.

    UPDATES:
    Jaji bado hajaingia, raia waliojipambanua ni CDM na ndo wengi zaidi ya 95% na wamekula kombati, wapo makamanda toka mkoa mpya Katavi toka Mpanda mjini na Tunduma
     
Loading...