Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Kahama Bw. James Lembeli atangaza kugombea Uenyekiti Mkoa wa Shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jan 20, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Mbunge wa Kahama Bw. James Lembeli, akizungumza na wakazi wa Kata ya Igunda, wakati akitangaza nia ya kugombea nafasi ya Mwenyekiti wa CCM wa mkoa wa Shinyanga jana, wakati wa uchaguzi wa Chama hicho mwaka huu. Mwenyekiti wa sasa ni Bw.Hamis Mgeja[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Na kwanini anakwenda Igunga? Igunga si Tabora tena?
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Haya kazi ipo kwa Mgejwa
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mdau ni igunda sio igunga soma sawasawa,naona kaona ampime ubavu mpambe wa Lowassa bwana Hamis Mgeja,utakua ni mpambano wa kukata na shoka kati ya mafisadi na wapambanaji wa ufisadi.
     
  5. M

    MALAGASHIMBA Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Utakuwa mchuano mkali sana,hawa jamaa hawaivi kabisa.Mgeja ni mfuasi wa mafisadi(hata yeye pia)na Lembeli camp ya 6.
     
  6. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Huyu LEMBELI hana nyumba Kahama,anakaa Guest,ni sawa na LA na Igunga,hana makazi ya kudumu anakuja kuchuma tu.
     
  7. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    nyie ndo mnamaliza Darasa la saba bila ya kujua kusoma na kuandika na bado sio mataahira! Wapi pameandikwa Igunga??
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kila nikimuona Lembeli na barabara uchwara alizojenga kahama, napata hasira!!!
     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lembeli atapata shida kushinda kwani mafisadi hawawezi kuruhu angie NEC
     
  10. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakuna sifa ya kuwa nyumba ndipo uchaguliwe. Pia yeye ni mbunge wa Kahama alichaguliwaje pasipo kuwa na nyumba kama ingekuwa kigezo. Nyie wafuasi wa Mgeja msipotoshe, tena yeye anagombea uenyekiti wa mkoa
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lembeli anapoteza muda tu..hamuwezi mgeja ..
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo ni vita ya mafisadi na yeye.
    Kila la kheri Mh Lembeli.
    OTIS
     
  13. K

    Kengedume Senior Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lembeli ni mpambanaji lakini kama ataingia NEC kajimaliza mwenyewe kisiasa, mafisadi watamnunua kwa gharama yoyote! na harakati zake zitaishia hapo.
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu nakubali kosa, sikusoma vizuri habari hiyo na ni finyu kwa Kichwa cha Habari.... KWAHIYO Haikuwa na sababu ya kusema Elimu ndio Dosari nimeishi nje ya Tanzania kwa Miaka 27 kutofautisha Igunda na Igunga ni kitu cha kawaida haina sababu ya kuwa wewe ni Elimu ya Darasa la Saba.

    Lengo langu la kuweka hiyo Topic ilikuwa ni kuhusu Uongozi wa CCM sasa wanamawazo ya kugombania Madaraka Ndani ya Chama Chao na inasemekana uchaguzi ndani ya CCM sio Mwaka huu; Sasa Inakuaje anagombea Uenyekiti wa Mkoa na inaonyeshwa anaungwa Mkono na Vingunge Ndani ya CCM.

    Mantiki ya habari yangu ilikuwa ni CCM na Vyeo Ndani ya CCM na Sio Mimi na Darasa la saba
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu nakubali kosa, sikusoma vizuri habari hiyo na ni finyu kwa Kichwa cha Habari.... KWAHIYO Haikuwa na sababu ya kusema Elimu ndio Dosari nimeishi nje ya Tanzania kwa Miaka 27 kutofautisha Igunda na Igunga ni kitu cha kawaida haina sababu ya kuwa wewe ni Elimu ya Darasa la Saba.

    Lengo langu la kuweka hiyo Topic ilikuwa ni kuhusu Uongozi wa CCM sasa wanamawazo ya kugombania Madaraka Ndani ya Chama Chao na inasemekana uchaguzi ndani ya CCM sio Mwaka huu; Sasa Inakuaje anagombea Uenyekiti wa Mkoa na inaonyeshwa anaungwa Mkono na Vingunge Ndani ya CCM.

    Mantiki ya habari yangu ilikuwa ni CCM na Vyeo Ndani ya CCM na Sio Mimi na Darasa la saba
     
  16. juma sal

    juma sal Senior Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha wehu! Sio igunga bali igunda
     
  17. juma sal

    juma sal Senior Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Afadhali bana apungeze idadi ya masapota wa kalowasa (mgeja)
     
  18. juma sal

    juma sal Senior Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    hujui ulitendalo ndugu
     
  19. T

    TUMY JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni tatizo la Lembeli kutangaza nia ya kugombea nafasi ya Uenyekiti mkoa ni haki yake kwa mujibu wa katiba ya CCM kwa hiyo anatimiza wajibu wake kikatiba jamani.
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
     
Loading...