Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Jimbo la Bahi (CCM) apanda Kizimbani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Kidogo 2015, Jun 4, 2012.

  1. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa CCM apanda kizimbani

    Mbunge wa jimbo la Bahi kupitia chama cha (CCM), Omary Ahmed Badwel amefikishwa katika Mahakama ya Kisutu akikabiliwa na mashtaka mawili ya kushawishi na kupokea rushwa ya shilingi milioni moja.

    Source EATV
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anastahili!
    Nenda mwanakwenda!
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Piga mvua nyingi huyo jimbo liwe wazi
     
  4. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na huyu ni miongoni mwa wabunge waliolipuliwa na Kafulila ila kutokana na kulindana kwa magamba wakashindwa kumchukulia hatua.

    Ama kweli muonja asali haonji mara moja.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    kweli ccm wana njaa hadi mil 1 wanaomba rushwa?
     
  6. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda wanataka kuleta maigizo tena mahakamani, ngoja tuone mwisho wake.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ngoja niangalie jina lake. Anaitwa nani huyu mbunge?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na hii nadhani automatically inamdisqualify kuendelea kuwa mbunge, in case akiwa proved beyond reasonable doubt kuwa aliomba kikweli!
     
  9. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo njaa badi ni ukosefu wa maadili, ukisema njaa je Polisi si itakuwa tumehahalilisha wale rushwa kabisa?
     
  10. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabisa lakini kesi inaweza kuchukua hata miaka miwili hadi kwisha, hukumu inatoka muda wa kuchagua viongozi kwa mujibu wa katiba umepita hivyo kusubiri uchaguzi wa 2015.
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kumbe ccm kuna watoa rushwa? au huyu mbunge kagoma kutoa mchango wa j2. maana lowasa anatesa tu
     
  12. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sala zetu zimeanza kusikilizwa
     
  13. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mtoa rushwa na mpokeaji wote iliwabidi wapandishwe kizimbani!!!
     
  14. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa keshasema hawamuwezi.
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi anaweza akapatikana na hatia kweli..!
     
  16. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umefuatilia vizuri sakata hili kweli..!
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu mwarabu njaa kweli.
    cdm shusheni kikosi kazi pale kabla magamba hayajabana.lile jimbo liko wazi tokea uchaguzi mkuu walivyomchakachua jamaa yangu wa pale cct.
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    CCM itaielekeza mahakama imtie adabu ili waonekana wanafanya fairplay!
    Actually atakuwa SCAPEGOAT!
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu hapa ze komedi at its best. CCM wakiona ratings zao hazipandi kwa kesi hii wataifutilia mbali au haitasikika kabisa kama vile zile za Kina Mramba, Mgonja, Jeetu Patel zilivyotoweka katika sura ya maigizo ya kimahamaka.

    Hii kesi itakufa kama zilivyokufa zilisopita, ingekuwa aliyekamatwa ni mbunge wa CDM au chama chochote ambacho ni tishio kwa CCM, kesi hii ingekuwa ni wimbo wa kubembelezea mwana mpaka 2015. Maana ingeandikwa kwa mwezi mara 30 na kwa mwaka mara 365.
     
  20. Juniour K

    Juniour K Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama takukuru wataendelea kufanya kazi kwa makini kama walivyafanya kwa mbunge huyo huenda nchi yetu yetu ikapon,kwasababu viongozi walafi wenye tamaa wamezidi sana ndani ya nchi yetu ,imesababisha wananchi kukosa amani kabisa katika nchi yao tukufu,watu hawali wakashiba sababu ya wajinga wachache,mbona tunasikiasikia watoto wa wakubwa wanakamatwa na mihadarati,na wanatoa rushwa mnawaachia,takukuru nawapa pongezi lakini angalieni msije mkawa mnaangusha matawi tu mizizi mnaiacha inaendelea kunyonya maji ndani ya visima vitakatifu vilivyo ndan ya nchi yetu.
    :A S cry:tutamwaga machozi mwisho tutashindwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


     
Loading...